Help Tài khoản adsense miễn phí

Sau 7 ngày gửi sp 3 lần cuối cùng tụi nó cũng build site cho e rồi các bác ạ . Công nhận tụi này vl thật em xin đc cái tên miền là https://vietnamesefoodnews.com chúng nó build site cho em toàn tin về đúng chủ đề luôn . Cao nhân nào cho hỏi lấy tin kiểu này mà đk GA có bị nó cho là bài viết copy ko . Em thấy nó lấy toàn video với bài viết của mấy kênh YT nổi thôi .

Ở site mình có phần hot deal, lấy sp từ amazon
Bạn tạo thêm một menu
B đã kiếm được phát nào từ deal đó chưa. Phần này là tạo 1 category, rồi tạo 1 campaign từ wp theo category đó, rồi hiển thị lên menu b nhỉ.

Cao nhân nào hỗ trợ em phát . Giờ em muốn tạo một mục riêng để đăng các video trên kênh YT cuả em lên site thì có làm ảnh hưởng gì tới cái plug in Wp-automatic kia ko . Nó có tự post bài đc nữa ko ạ . Hỏi hơi ngu mà lần đầu e chơi cái này nên mù tịt

B
nó ko ghi rõ nguyên nhân, nó chỉ bảo mình ko đáp ứng các chính sách của nó.
site mình: newssplus.com bạn xem thử
B vào adsense là nó hiển thị lỗi mà. Xong b cứ tiếp tục gửi mấy lần tiếp theo thì được à.

Cao nhân nào hỗ trợ em phát . Giờ em muốn tạo một mục riêng để đăng các video trên kênh YT cuả em lên site thì có làm ảnh hưởng gì tới cái plug in Wp-automatic kia ko . Nó có tự post bài đc nữa ko ạ . Hỏi hơi ngu mà lần đầu e chơi cái này nên mù tịt
Không ảnh hưởng nhé. Tạo page upload video thoải mái.

Site mình ngày nào cũng chục comment tích cực khen bài viết ngon nghẻ mà nó không duyệt đau quá. Chắc phải submit mấy lần quá.

Sau 7 ngày gửi sp 3 lần cuối cùng tụi nó cũng build site cho e rồi các bác ạ . Công nhận tụi này vl thật em xin đc cái tên miền là https://vietnamesefoodnews.com chúng nó build site cho em toàn tin về đúng chủ đề luôn . Cao nhân nào cho hỏi lấy tin kiểu này mà đk GA có bị nó cho là bài viết copy ko . Em thấy nó lấy toàn video với bài viết của mấy kênh YT nổi thôi .

xin setting wp automatic b ơi

web ngon mà đen vl thế =.=

chơi ga rồi đặt affilate dc ko b
Đặt vô tư, không vi phạm chính sách của nó là được,
Thấy site bạn cũng hay, nhiều khi trao chuốt quá mà quên phần cài đặt spin ( nó không spin bài) - Vào plug in spiner xem lại phần cài đặt - nếu cài rồi thì spin lại toàn bộ bài viết
Cài đặt auto spinner:
- Tick vào: auto spin, spin title, spin slug, spin instnanly, Spin scheduled posts instantly, Spin Draft posts, post type chọn post, method chọn Use built-in synonyms database

Last edited:
Đặt vô tư, không vi phạm chính sách của nó là được,
Thấy site bạn cũng hay, nhiều khi trao chuốt quá mà quên phần cài đặt spin ( nó không spin bài) - Vào plug in spiner xem lại phần cài đặt - nếu cài rồi thì spin lại toàn bộ bài viết
Cài đặt auto spinner:
- Tick vào: auto spin, spin title, spin slug, spin instnanly, Spin scheduled posts instantly, Spin Draft posts, post type chọn post, method chọn Use built-in synonyms database
spin thế này người dùng không hiểu gì luôn quá.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back