Tài khoản exness real 1 triệu $

dailypips

Junior
Reactions
58
MR
0.616
Các bác có thấy ở VN có tài khoản nào cỡ 1 triệu $ chưa ạ. Mình đang muốn nạp tài khoản 800k$ mà thấy hơi sợ. Trước giờ trade ở đây nhiều nhưng toàn tk vài chục đến 200k$ là max. Nạp rút thì chưa gặp vấn đề gì. NHưng tk lên đến 1 triệu $ thì thấy hơi sợ.

Các bác có thấy ở VN có tài khoản nào cỡ 1 triệu $ chưa ạ. Mình đang muốn nạp tài khoản 800k$ mà thấy hơi sợ. Trước giờ trade ở đây nhiều nhưng toàn tk vài chục đến 200k$ là max. Nạp rút thì chưa gặp vấn đề gì. NHưng tk lên đến 1 triệu $ thì thấy hơi sợ.
Hỏi cho vui ah bạn? Bạn có 800k đê nạp thì sẽ hỏi câu khác🤣

Những người có 1Tr$ ko thể hỏi câu ntn đc

hahahaha , ghê quá , có người tin hả

Nếu account lớn thì lo ẩn núp mà trade chứ show lộ thì bọn tội phạm hacker dòm ngó biết được rồi lập mưu kế trộm hết tiền sao? Chưa kể đến bọn trộm cách trade nữa,... Chưa kể đến trader giỏi bị bọn tội phạm Mafia tìm phá hãm hại giết nữa chứ trade giỏi win hết tiền của bọn nó thì lấy gì bọn nó sống? Ví dụ: 1 vụ tai nạn xe hoặc 1 bệnh đột quỵ( hoặc 1 bệnh gì đó) là giết được trader giỏi rồi; tiết kiệm được vài chục triệu USD tiền chung chi cho trader giỏi.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,519
174,802
Latest member
toilatoikkk
Back
Top Bottom