Ask Tài khoản Google Adsense loại hosted có dùng cho blogspot được không?

Frank0302

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Cho mình hỏi tài khoản Google Adsense loại hosted (mình đăng ký trên Youtube) có dùng cho blogspot được không?
Trong blogspot thì mình có liên kết được với GA nhưng khi chèn Adsense gadget thì nó hiện ra khoảng trắng. Vậy là do mình chèn bị lỗi hay do GA host không dùng cho blogspot được?

Xin cảm ơn.

Đầu tiên bạn cần phải có một web site nội dụng khảong tầm 10 bài chất lượng không coppy viết xong submit luôn để google nó index + lượng visit ngon ngon tý ná. Xong tiếp theo việc bạn làm

Bước 1: Đăng nhập vào tài khoản Google Adsense Hosted sau khi đăng ký thành công ở các bước trên
Bước 2: Chọn Cài đặt ở bên phải(Biểu tượng răng cưa)
Bước 3: Nhìn menu bên trái chọn Truy cập và ủy quyền» Ủy quyền trang web
Bước 4: Nhập trang web bạn muốn hiển thi Google Adsense Content
Bước 5: Đặt quảng cáo Google Adsense lên website
Bước 6: Chờ Google xét duyệt và phản hồi

sieucuibap

Hero
Reactions
976
MR
1.458
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cho mình hỏi tài khoản Google Adsense loại hosted (mình đăng ký trên Youtube) có dùng cho blogspot được không?
Trong blogspot thì mình có liên kết được với GA nhưng khi chèn Adsense gadget thì nó hiện ra khoảng trắng. Vậy là do mình chèn bị lỗi hay do GA host không dùng cho blogspot được?

Xin cảm ơn.
Ga liên kết là ga hosted đó bạn. Và chưa hiện quảng cáo là do nó chưa duyệt thôi.

lechienvn

Hero
Reactions
623
MR
0.798
Chat with me via Skype
Ga liên kết là ga hosted đó bạn. Và chưa hiện quảng cáo là do nó chưa duyệt thôi.
Mình có trang cùi traffic như hình không biết vô được ga không nhỉ? Bài toàn tự viết

Attachments

7.8 KB · Views: 118

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,983
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week