Request Tài khoản paypal bị "This limitation cannot be appealed."

12geniusLD

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
We recently noticed an issue with your account. To see what you can and can't do while your account is limited, go to the Resolution Center.

Why is my account access limited?

Your account access has been limited for the following reason(s):

• Oct 24, 2011: We recently noticed a pattern of activity in your account that is maybe high risk. For more information, see the Restricted section in our User Agreement.
(Your case ID for this reason is PP-001-527-846-129.)

This limitation cannot be appealed.

Do ngày xưa có thằng ug nó lấy trộm được tài khoản của mình rùi nó chuyển tiền bẩn vào trong đó khiến tài khoản cũ bị khóa sau đó tài khoản này được mở bây giờ thì bị limited thế này.
Có ai có cách nào giúp đỡ không.
Xin tạ ơn bằng 10$ skrill money

We recently noticed an issue with your account. To see what you can and can't do while your account is limited, go to the Resolution Center.

Why is my account access limited?

Your account access has been limited for the following reason(s):

• Oct 24, 2011: We recently noticed a pattern of activity in your account that is maybe high risk. For more information, see the Restricted section in our User Agreement.
(Your case ID for this reason is PP-001-527-846-129.)

This limitation cannot be appealed.

Do ngày xưa có thằng ug nó lấy trộm được tài khoản của mình rùi nó chuyển tiền bẩn vào trong đó khiến tài khoản cũ bị khóa sau đó tài khoản này được mở bây giờ thì bị limited thế này.
Có ai có cách nào giúp đỡ không.
Xin tạ ơn bằng 10$ skrill money
100$ cũng chẳng ai giúp đc cái acc này, nói gì đến trả có 10$

Các bác cho e hỏi paypal info của e bị limit h e muốn tạo cái mới để dùng thể làm sao để tránh limit với info acc cũ ạ, toàn bộ info mới hay sao? e cảm ơn

Vấn đề cực kỳ nghiêm trọng đây. Vô phương cứu chữa, đúng như #2 dịch.
Chủ thớt đúng là không cần dịch hộ sang tiếng Việt nhưng mà #2 nói đúng đấy.
Vấn đề mấu chốt ở chỗ thông tin của bạn là nằm trong danh sách đen của PayPal, cứ có 1 chút thông tin gì ở tài khoản mới mà có liên đới tới tài khoản đầu tiên của bạn thì xác định luôn. Cho nên cho dù bạn có đăng ký 10 tài khoản mới đi chăng nữa thì có thể xảy ra trường hợp bạn bấm vào nút confỉm registration phát đã có mail limited luôn trước cả mail confirm email address.
180 ngày vậy, ko làm gì đc đâu. Đăng ký 1 tài khoản # và ko có chút xíu gì liên quan thông tin của bạn hết, sẽ ok.

cái này tạo acc mới cho nhanh, nhờ người giỏi tiếng anh call lên chắc cũng ko giải quyết dc đâu, từ 2011 rồi

kakaka mới gỡ dc limit . vui là vui ghê

cam on ban chungnam0901 da giup do, close topic

có gỡ được limit ko cậu ? nếu được cho tớ xin yahoo cậu ý được ko ?

cho mình ké thớt tý. Tài khoản paypal và thẻ visa ngân hàng của mình không cùng họ tên thì có verfi đc ko và có rút đc tiền về ko. Mong mọi người giải đáp. Thank all

cho mình ké thớt tý. Tài khoản paypal và thẻ visa ngân hàng của mình không cùng họ tên thì có verfi đc ko và có rút đc tiền về ko. Mong mọi người giải đáp. Thank all
Cớ làm sao mà mỗi cái 1 đường vậy bác?

Cái này không gỡ được . Bạn chỉ có 1 cách duy nhất là sau 180 ngày rồi rút tiền về thôi !

thớt đang quảng bá 1 cái gì đó. 2 acc pp khác nhau, xong rồi kêu gỡ đc 180days. :p
chắc bạn mù chữ or mù mắt gì đó phải ko?cậu ta đâu có nói là gỡ được 180 day?tối qua cậu ấy có pm mình.mình nói là bỏ acc đó reg acc mới để sài.

tớ cũng bị có dòng y vậy. nó cho acc tớ limit 45days,

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,079
Latest member
modelingcourse

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week