Request Tài khoản paypal

baokakadn

Junior
Reactions
37
MR
0.001
Mấy pro cho mình hỏi là
1 . khi mình dùng tk pp để set vào 1 site, khi site đó trả thanh toán cho mình họ có biết pp của mình là VN hay US hay không ?( không tính trường hợp tên pp là tiếng việt).
2. Mình dùng pp US thì có add visa hay bank của VN và rút tiền về được không?
3. Cho mình xin cái hướng dẫn tạo pp US :P

Thanks mọi người :)

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.091
Chat with me via Yahoo Messenger
Mấy pro cho mình hỏi là
1 . khi mình dùng tk pp để set vào 1 site, khi site đó trả thanh toán cho mình họ có biết pp của mình là VN hay US hay không ?( không tính trường hợp tên pp là tiếng việt).
2. Mình dùng pp US thì có add visa hay bank của VN và rút tiền về được không?
3. Cho mình xin cái hướng dẫn tạo pp US :p

Thanks mọi người :)

1. nó ko biết vn hay us, cứ lập email tên English vào để nó ko nghi ngờ thôi, name tiếng việt thì xác cmn định.

2. us thì chỉ add dc hàng us thôi, mua hàng ảo us trên muabank.vn để ver acc us, with $ phải xài bạnk us, trc thì vẫn xài PO dc, giờ đang bão (kiếm thằng nào bên US with thuê thì ngon, lúc đó with check tỉ acc pp khác nhau cũng dc)

vẫn còn 1 cách là: bán hàng ebay hoặc ở đâu đó... và nhận $ vào acc pp vn, xài acc us đó mua đồ cho acc vn nhận $

sent trực tiếp cho nhau thì hơi khó và dễ ăn limit

3. xài ssh us để reg, kiếm info của 1 ai đó bên us thật thật 1 tí vào, kiếm dc 1 bộ info ID (CMND), address, SSN... sẵn thì tốt, có limit up lun
lần sau có log thì cố kiếm con ssh us trùng bang , ví dụ New york thì lần sau cứ new york mà dã, xài máy ảo mà reg, lần sau cứ log in = máy ảo đó, nhớ lưu yên cookies

.

1. nó ko biết vn hay us, cứ lập email tên English vào để nó ko nghi ngờ thôi, name tiếng việt thì xác cmn định.

2. us thì chỉ add dc hàng us thôi, mua hàng ảo us trên muabank.vn để ver acc us, with $ phải xài bạnk us, trc thì vẫn xài PO dc, giờ đang bão (kiếm thằng nào bên US with thuê thì ngon, lúc đó with check tỉ acc pp khác nhau cũng dc)

vẫn còn 1 cách là: bán hàng ebay hoặc ở đâu đó... và nhận $ vào acc pp vn, xài acc us đó mua đồ cho acc vn nhận $

sent trực tiếp cho nhau thì hơi khó và dễ ăn limit

3. xài ssh us để reg, kiếm info của 1 ai đó bên us thật thật 1 tí vào, kiếm dc 1 bộ info ID (CMND), address, SSN... sẵn thì tốt, có limit up lun
lần sau có log thì cố kiếm con ssh us trùng bang , ví dụ New york thì lần sau cứ new york mà dã, xài máy ảo mà reg, lần sau cứ log in = máy ảo đó, nhớ lưu yên cookies

.

Tks pro :)

Reactions
475
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bác cho em hỏi là tài khoản paypal có 2 email khác nhau thì họ có biết được là 2 email đó cùng một tài khoản ko ?
Khi check 2 email này thì nó sẽ ra cùng 1 tên hiển thị là tên trên PP của bạn.( Trường hợp Transaction có Invoice nó lòi ra cái địa chỉ giống nhau thì không nói gì nữa rồi :D)

Xét về lý thì họ sẽ mặc định là cùng 1 tài khoản

Xét về tình thì chuyện trùng tên là đương nhiên :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week