Tài khoản PM bị blocked nhờ giúp đỡ ạ !

Status
Not open for further replies.
Em có một acc PM duy nhất và lúc trước giờ em cũng chỉ dùng duy nhất nó trên máy tính của em, hôm nay bạn em gửi 100$, vào bán thì nó thông báo bị blocked, ai có thể giúp em mở lại tài khoản đó không ạ, vì em cần 100$ trong đó lắm :(
yahoo đâu pro? biết đâu mình có thể giúp

Thớt cho hỏi account bị blocked thì login vào nó báo như thế nào !!!!
Account mình nhận từ nhiều nguồn, không biết có đang bị blocked hay không nữa, lo quá !!!!!!!!!!!!
khi send tiền, nếu bị block nó sẽ hiện lên thông báo

uầy, mình ngày nào cũng chơi hyip, trust khoảng 15 p, mỗi ngày đều gửi và nhận $ nhiều lần có sao không nhỉ :eek::eek:

uầy, mình ngày nào cũng chơi hyip, trust khoảng 15 p, mỗi ngày đều gửi và nhận $ nhiều lần có sao không nhỉ :eek::eek:
Mình nghĩ nếu tk very sẽ không vấn đề gì đâu!

Dạ thôi ạ, làm mất tiền mà trong đó có cả phần của thằng bạn nên em mới hoảng, mà nó ko làm khó nên thôi chắc em lập nick mới, mấy tiền bối bày em cách veri với có được không ạ ?

Dạ thôi ạ, làm mất tiền mà trong đó có cả phần của thằng bạn nên em mới hoảng, mà nó ko làm khó nên thôi chắc em lập nick mới, mấy tiền bối bày em cách veri với có được không ạ ?
Ver thì có gì khó đâu cần update chụp hình của cmnd +một hóa đơn thanh toán tiền dt hoặc điện, nước gì đó cùng tên tuổi cùng địa chỉ khi khai lúc lập tk pm+một sdt vậy là ok rồi

Lock U thì xác định 100% nhé, có ng mất hơn 2k với nó rùi :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,554
174,843
Latest member
nbmhd2

Most viewed of week