Tài khoản PP

Blanc90

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình chơi FP được 10$ add vào PP nhưng k có visa nên nó hạn chế. Bjo cần dùng đến PP muốn làm visa để ver vào PP nhưng chưa hiểu rõ về cái dịch vụ thẻ qt của ACB có bạn thì bảo làm trustcard cho rẻ nhưng k biết trustcard có an toàn k? Các bạn cho mình lời khuyên với. Nếu k bạn nào cho mình mượn VISA mình add vào để dùng 2 $ thôi số còn lại mình cho k thì cho mình mượn cái PP (2$) để mình chơi dragon city mình cho b cái nick PP 10$ đó về add VISA mà lấy tiền.

Nếu bạn muốn chính chủ thì tốt nhất bạn nên ra ngân hàng làm thẻ, Nếu muốn nhiều thẻ bạn tới thẳng sacombank và hỏi về thẻ trả trước nhé.

Nếu bạn muốn chính chủ thì tốt nhất bạn nên ra ngân hàng làm thẻ, Nếu muốn nhiều thẻ bạn tới thẳng sacombank và hỏi về thẻ trả trước nhé.
thank bạn nhé mà 4room k có nút thank ah.
Mình chỉ cần cái tk pp 1-2$ thôi chứ chẳng cần nhiều k muốn làm thẻ mất time và tiền bạc lại lằng nhằng
B nào có tk PP 1-2$ bán cho mình = thẻ đt là tốt nhất mình dùng xong trả lại tk

thank bạn nhé mà 4room k có nút thank ah.
Mình chỉ cần cái tk pp 1-2$ thôi chứ chẳng cần nhiều k muốn làm thẻ mất time và tiền bạc lại lằng nhằng
B nào có tk PP 1-2$ bán cho mình = thẻ đt là tốt nhất mình dùng xong trả lại tk
mình đang định verify PP của mình nếu bạn có nhu cầu có thể hợp tác với mình

Thấy chữ ký của bạn có Ver PP là 6$ vậy bạn làm cho mình rồi bạn lấy 6$ trong PP của mình được k?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week