Tài Khoản Zeek bị khóa

[h=2]We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.[/h]sáng nay đăng nhập vào thì nó hiện ra thông báo như vầy:
[h=2]We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.[/h]Mọi người cho hỏi có phải acc mình bị khóa rồi không, mình không chơi 2 acc, thỉnh thoảng chỉ dùng Hotspot Shield Launch để vào facebook, hình như là có post quảng cáo zeek mà quên tắt cái Hotspot. acc mình post hơn tháng rồi có cách nào mở khóa đc không,

mong mọi người giúp đở:binhsua23::binhsua23:

nqvinh94

Senior
Reactions
225
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
sai pass
bị hack

giờ bác thử vào link tênidcủabác.zeekrewards.com rồi forgot pass xem có về mail và đúng pass của bác không, nếu về và đúng thì yên tâm sẽ không sao, lỗi của zeek thôi, nếu không về thì bị hack roòi

Upvote 0

tosang

Hero
Reactions
1,626
MR
0.000
[h=2]We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.[/h]sáng nay đăng nhập vào thì nó hiện ra thông báo như vầy:
[h=2]We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.[/h]Mọi người cho hỏi có phải acc mình bị khóa rồi không, mình không chơi 2 acc, thỉnh thoảng chỉ dùng Hotspot Shield Launch để vào facebook, hình như là có post quảng cáo zeek mà quên tắt cái Hotspot. acc mình post hơn tháng rồi có cách nào mở khóa đc không,

mong mọi người giúp đở:binhsua23::binhsua23:

1. nếu sai pass, nhấn forgot pass mà 0 thấy mail của zeek send pass vê thì qua 2.
2. acc bị hack, chuẩn bị đủ info để support, hoặc qua topic mình, mình sup hộ cho.

Upvote 0

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
Sai pass hoặc bị scan rồi thớt ơi! Support cho tụi zeek đưa cho nó cái mail gốc + số SS# nó reset pass cho :binhsua11:
mớ này mà đưa cho người ngoài thì khổ ---->> mất rồi thì lại mất tiếp (nếu mún an toàn tuyệt đối thì tự xữ là cách tốt nhất)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week