Help Tài liệu hướng dẫn kiếm tiền với Youtube+Adsense

Status
Not open for further replies.
thớt cứ public mail của thằng đấy lên đây để cảnh giác cho anh em sau này có giao dịch gì cũng trách mặt nó ra :cool:

****, thằng lol nào vừa xin xỏ xong nhận được rồi nói câu hồn nhiên vl :)
chia buồn thớt vì share nhầm dạng đó

Theo bạn thì nội dung email trên là troll hay là chửi mình
theo mình nghĩ thì những người không muốn bạn chia se tài liệu nên họ làm vậy để bạn ko share tài liệu nữa. cũng như nhiều người khác khi chia sẻ tài liệu cũng bị 1 số thành phần vào nói linh tinh để họ không chia sẻ. mình nghĩ trong cuốc sống thì cứ sống thật với mình và làm gì mình cảm thấy đúng. minh ko cảm thấy áy láy là đc. như các cụ vẫn nói. dù ai nói ngả nói nghiêng nhưng ta van vững như kiềng ba chân. đừng vì vài 3 kẻ chọc ngoáy mà suy nghĩ nhiều. cuộc sống còn nhiều niềm vui và thú vị hơn nhiều. những lời nói dễ nghe thì mình nghe còn ko thì coi như ko nghe thấy. cuộc sống muôn màu là thế. dù bạn ko share nữa nhưng vẫn thank bạn vì tinh thần chia share với mọi người

Thôi mình đành search google vậy, từ từ rồi cũng thành công, vì chút chia sẽ kiến thức mà cũng có đứa chửi bạn, điều đó ko đáng chút nào. :p

Chào mọi người,

Xin lỗi mod cho mình trình bày 1 chút
Như topic của một bạn trên này hỏi cách reup youtube thì mình đã chia sẻ tài liệu cho một vài bạn để hướng dẫn cách chơi( tài liệu của mình thực sự còn bổ ích hơn khóa học 8 triệu mà bạn nào đó trên này quảng cáo lấy tiền nhé) và mình cũng không lấy một xu nào về tài liệu đó nhé. Tuy nhiên mình thực sự buồn và hơi bực vì một trong số bạn inbox mình hỏi xin tài liệu, sau khi đã nhận được tài liệu mình gửi thì reply lại một câu thế này "Nhận được tài liệu rồi, hehe, mày khôn lắm thằng ngu ạ, **** u :v "
Mình thấy hơi bị xúc phạm nhưng mình cũng không muốn public gmail đó lên trên này, một phần mình cũng tôn trọng bạn ấy, và một phần mình cũng không muốn tài liệu của mình bị phát tán rộng rãi.
Thực sự mình rất muốn giúp các bạn, tuy không nhiều nhưng phần nào cũng giúp bạn tránh được những khóa học tràn lan mất tiền oan trên mạng nên mình mới send tài liệu thôi. Tài liệu này là của một người bạn mình, bạn ấy chơi Youtube lâu rồi và rất thành công, tuy nhiên mình không chơi Youtube mà chơi cái khác vì mình không thích reupload sản phẩm trí tuệ của người khác để kiếm tiền.
Còn bạn gửi email xúc phạm mình thế này nếu đọc được topic của mình thì xem lại bản thân đi nhé. Mình không lấy đồng nào của bạn thì bạn không nên chửi mình nếu tài liệu hay hay dở nhé. Thân

chắc là chủ nhân hoặc đồng bọn của tụi khóa học 8 triệu đó giả vờ xin tài liệu của cậu rồi quay lại chửi cậu đó, cậu đừng quan tâm làm gì cho mệt, nếu có lòng thì share tớ với nha: email: [email protected]

Tờ chân thành cảm ơn

Mình thấy đó là xúc phạm bạn rồi...nên bạn nên công khai cái email đó ra đi...mà thời đại này nó thích lập bao nhiêu email cũng được ý mà...quan trọng là tránh để nó đi la liếm khắp nơi rồi lại làm cái trò này...^^.
Bạn có chơi GA không?...có cách nào để tránh nội dung bên thứ ba không nhỉ?..
cám ơn các bạn...^^.

em inbox bác từ trưa mà chưa được gửi, giờ bác bị chó cắn, xui cho tụi em rồi :(
em ở Biên Hòa không gặp bác được, bác có lòng thì cho em xin, em cám ơn :(
[email protected]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week