Help Tài liệu hướng dẫn kiếm tiền với Youtube+Adsense

Status
Not open for further replies.
Đề nghị thớt public cái email nó lên forum đi. Chém chết nó luôn

Dkm thằng đó chắc vô ơn sau này có khi còn chém cha giết mẹ nó ấy chứ :mad:
Mình cũng được thớt share qua yahoo thì phải. Cám ơn những người tốt như thớt

Đâu ra cái thể loại vô học vô ơn xin xỏ người ta rồi còn chửi thế kia ;___;

Nếu thớt còn chia sẻ tài liệu thì cho mình xin một suất vào email [email protected] với nhé.

:p Thớt bảo không share nữa mà mấy bạn cứ cmt xin !! Thớt gặp chó tu thành chánh quả rồi :rolleyes:

Mình không biết bạn nào trên này đã gửi email cho mình với nội dung trên, mình xin dừng chia sẻ tài liệu qua email tại đây, còn bạn nào thực sự muốn thì gặp trực tiếp mình, mình cóp cho. Mình ở Hà Nội
Antivirus cả thôi. Cho xin sđt qua inbox lát em qua cafe luôn nào.

Chào các bạn,
Hôm qua một phần hơi ức chế vì bạn gửi email kia, một phần cũng vì nhiều việc ở công ty nên mình mới chỉ gửi tài liệu cho một số bạn.
Vì số lượng inbox nhiều quá nên mình hơi ngại :D, thôi mình public email luôn trên này nhé [email protected]. Các bạn gửi email cho mình, mình sẽ gửi tài liệu cho. :)

Chắc hẳn một số bạn nhìn thấy email [email protected] cũng nhớ cái nick vietanhdhhh từng đi spam chém gió liên tục trên này rồi chứ :D. Mình thấy trên này hầu hết là các bạn sinh viên suốt ngày hì hục gõ capcha với click quảng cáo mà chẳng kiếm được bao nhiêu :eek:, không những thế còn dễ bị lừa và mất tiền oan bởi một số thành phần cáo già :D, vì vậy mình lập nick mới với hi vọng giúp đỡ các bạn còn đang mịt mù trong thế giới MMO này.
Mình thì không chơi Youtube, như mình nói từ đầu đó, reupload là "ăn cắp" sản phẩm trí tuệ của người khác nên dù có kiếm được tiền bằng cách ấy thì cũng chỉ là "ăn cắp" thôi. Vì vậy mình kiếm tiền MMO bằng cách khác, tuy không kiếm được nhiều nhưng cũng đủ ăn và 1 tuần 3 lần "đá phò" :p

Thôi chém gió thế đủ rồi. Các bạn inbox nhanh để lấy tài liệu mà ngâm cứu. À mấy pro nếu có ý định lấy tài liệu của mình đi "mở lớp 8 triệu" thì nhớ chia lợi nhuận cho mình đấy nhé :p
đã pm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week