• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tài liệu kiếm tiền với Reupload Youtube - Google Adsense

Status
Not open for further replies.
proof đâu xem cái cho có tinh thần mua chứ :D

Nếu là công sức của bạn gom góp để truyền lại, thì chuyện sell đi cũng đáng tiền. Nhưng giá hơi chát so với newbie. Trong khi chưa chắc gì 1 tháng lấy lại đc vốn kia. Ai cũng biết chuyện này cực hên xui mà.
Chỉ góp ý tí thôi, ko muốn phá thớt. Chúc đông khách!

Nếu là công sức của bạn gom góp để truyền lại, thì chuyện sell đi cũng đáng tiền. Nhưng giá hơi chát so với newbie. Trong khi chưa chắc gì 1 tháng lấy lại đc vốn kia. Ai cũng biết chuyện này cực hên xui mà.
Chỉ góp ý tí thôi, ko muốn phá thớt. Chúc đông khách!
Cám ơn bạn :p

50$ đối với newbie cũng là cả 1 vấn đề dành dụm cả tháng đó bạn. ReUp không biết die khi nào...Nếu bỏ ra & làm theo tài liệu của bạn mà trong vòng 1-2 tuần lấy lại được vốn thì suy nghĩ AE cũng dám thử. Chứ ngày nào mở lên xem mà ko thấy $ tăng tí nào thì AE chắc chán & nghĩ $ đã bị lãng phí. :oops:

Bán được cũng tài, mấy hôm trước cũng có bác share tài liệu reupload free mà có cờ hó nhận đc còn chửi bới nên bác ấy nản.
Không biết tài liệu của thớt có giống ko? :)

50$ đối với newbie cũng là cả 1 vấn đề dành dụm cả tháng đó bạn. ReUp không biết die khi nào...Nếu bỏ ra & làm theo tài liệu của bạn mà trong vòng 1-2 tuần lấy lại được vốn thì suy nghĩ AE cũng dám thử. Chứ ngày nào mở lên xem mà ko thấy $ tăng tí nào thì AE chắc chán & nghĩ $ đã bị lãng phí. :oops:
Nếu quá đắt thề thì giá nào là hợp lí nhỉ. Thật ra mình đang tính gôm tí số tiền lớn làm tí việc nên mới sell giá đó !! Bạn cho cái giá hợp lí đi !!

Bán được cũng tài, mấy hôm trước cũng có bác share tài liệu reupload free mà có cờ hó nhận đc còn chửi bới nên bác ấy nản.
Không biết tài liệu của thớt có giống ko? :)
Đọc kỉ nhé bạn topic nhé bạn !! Nếu trong 4rum ai có tài liệu nếu so với tài liệu của mình mà giống mình thì mình refund 200% cho nhưng người đã mua !!

hjhj, cái này ai mà chả bít, 50$ có phải là quá chát không @@
Rẽ hơn Cong MMO :D
với máy thằng dạy làm youtube nữa chứ :D
Thôi bác , bác lỡ học tốn tiền muốn vớn vác lại rồi lại lừa này lừa nọ , thì nói mịa đi , anh em tập trung lương thực lúa thóc , lúa tẻ , lúa hư lúa ôi ra gôm cho bác ấy , ủng hộ những ngày cứu đói nhìn bác í vừa bị lừa xong tội ghe quá :D
Lậy thánh , thánh còn làm ăn đc thì thánh sell làm gì , làm không ra cũng đòi đi sell , sell sell TUT TUT , kinh với chả nguyệt :oops: . Nếu thật sự pro , thì sẽ share hoặc ôm sô luôn , chứ loại lưỡng tính , thì ai giám nhào zô :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Tài liệu có gì
Cách chọn videos, tạo kênh. (gg là có )
Cách tìm videos. (cũng có trên gg)
Thiết kế kênh.( gg cũng có)
SEO Youtube. (gg cũng có)
Kiếm tiền.(chưa hiểu lắm ý là đăng ký acc để kiếm tiền :D )
Các vấn đề khác.( Thắc mắc mổi cái này ???)

Rẽ hơn Cong MMO :D
với máy thằng dạy làm youtube nữa chứ :D
Thôi bác , bác lỡ học tốn tiền muốn vớn vác lại rồi lại lừa này lừa nọ , thì nói mịa đi , anh em tập trung lương thực lúa thóc , lúa tẻ , lúa hư lúa ôi ra gôm cho bác ấy , ủng hộ những ngày cứu đói nhìn bác í vừa bị lừa xong tội ghe quá :D
Lậy thánh , thánh còn làm ăn đc thì thánh sell làm gì , làm không ra cũng đòi đi sell , sell sell TUT TUT , kinh với chả nguyệt :oops: . Nếu thật sự pro , thì sẽ share hoặc ôm sô luôn , chứ loại lưỡng tính , thì ai giám nhào zô :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Mình không biết gì về bác Cong MMO :p Nếu không có topic report scam

Tài liệu có gì
Cách chọn videos, tạo kênh. (gg là có )
Cách tìm videos. (cũng có trên gg)
Thiết kế kênh.( gg cũng có)
SEO Youtube. (gg cũng có)
Kiếm tiền.(chưa hiểu lắm ý là đăng ký acc để kiếm tiền :D )
Các vấn đề khác.( Thắc mắc mổi cái này ???)
Để mình update thêm để tránh kiện cáo sao này. Cám ơn cậu :p
P/s: Đã cập nhật lại giá

Mình không biết gì về bác Cong MMO :p Nếu không có topic report scam
ĐỪng nói không có hãy nói là chưa có :p . Lòng tham con người không biết lúc nào mới nhảy ra nó ẩn trong mỗi người mà thôi :D

ĐỪng nói không có hãy nói là chưa có :p . Lòng tham con người không biết lúc nào mới nhảy ra nó ẩn trong mỗi người mà thôi :D
:p Mình là người dễ tính, tiếp thu ý kiến của mọi người, nhưng bạn chắc chắn điều gì hả nói ra, và suy nghĩ kĩ những gì mình nói ra. Bạn tôn trọng mình, thì mình tôn trọng bạn, thế thôi. "Câu hỏi" :)

Thật ra mình đang cần gắp tiền khoảng 200$ trong tuần này nên tính sell cho vài người để gôm để số tiền mình cần thôi rồi dẹp topic !! Nếu nhiều bạn mua (không quá 10 người ) thì sẽ có giá khác cho các bạn :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week