Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

bac xem chỗ shipping phải VN ko?

Thế này đúng chưa, với lại có ai đã nhận được hàng chưa, mình tính mua thêm 1 món kha khá để tặng vợ mà k biết nó có ship thật k lại mất công
Với lại cho hỏi giờ đăng ký còn cuppon k :(

View attachment 65184
Thế này đúng chưa, với lại có ai đã nhận được hàng chưa, mình tính mua thêm 1 món kha khá để tặng vợ mà k biết nó có ship thật k lại mất công
ko phải,bạn xem cái link nãy bận đưa mình phần shipping đó
hết tặng rồi,có VN là có nát :D

Lần sau gõ tiếng anh nhé...không lại khổ...nó mà ko có unicode thì cũng lạy. lỗi font thì nó ship cho ai?

View attachment 65184

ko phải,bạn xem cái link nãy bận đưa mình phần shipping đó
hết tặng rồi,có VN là có nát :D
À trong list shiping có việt nam mà nó nói 30-45 ngày ship 5 day shipping out. thank bạn
Định mua vài món cho vợ mà hết cupoon rồi thôi vậy, dào này thấy có nhiều site kiểu này mong nó ra vài site nữa để kiếm tý

À trong list shiping có việt nam mà nó nói 30-45 ngày ship 5 day shipping out. thank bạn
Định mua vài món cho vợ mà hết cupoon rồi thôi vậy, dào này thấy có nhiều site kiểu này mong nó ra vài site nữa để kiếm tý
à,bác vô sửa lại address đi,dùng tiếng anh đó,tên viết ko dau luôn

mình đặt hàng từ hôm 8/11 mà tới nay cũng chưa thấy mail ship nói chi bạn ngày 11/11 :(

ax ax nó đang bị lỗi rầu thanh toán chọn coupon thanh toán bị lỗi nó nuốt luôn coupon ứ trả lại nãy h ko để ý bị mất 4 5 cái coupon rồi
Không sao đâu bác, hôm trước em cũng bị như bác, nay vào nó trả lại coupon rồi :p

Không sao đâu bác, hôm trước em cũng bị như bác, nay vào nó trả lại coupon rồi :p
nó đang hạn chế vn triệt để thì phải có nhìu món chọn được add coupon cũng dc nhưng thanh toán thì nó ko cho, chọn sản phẩm khác thì oder qua tuốt

lỗi mới thử lại mấy lần chưa hết ko biết nó chặn hay bận thiệt =))
IMPORTANT MESSAGE:
Sorry, the system is busy now, please try again later.

mấy thím cheat quá nó chịu không nổi nên fix

nó đang hạn chế vn triệt để thì phải có nhìu món chọn được add coupon cũng dc nhưng thanh toán thì nó ko cho, chọn sản phẩm khác thì oder qua tuốt

lỗi mới thử lại mấy lần chưa hết ko biết nó chặn hay bận thiệt =))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back