Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

Mình xin đính chính nhé , sau khi order thành công được 1-2 ngày , nó sẽ tự động xong bước 3 là Ship out ( tức là chuyển hàng đi ) , lúc đó order status từ Awaiting Shipment sẽ thành Order Status: Awaiting Acceptance( tức đang chờ chấp nhận) và Nút Confirm ( màu đỏ ) sẽ hiện ra , đồng thời track cũng hiện ra . mình thấy 1 số ý kiến ở đây bảo là ko bấm vào Confirm ( bảo là nhận hàng rồi bấm ) nhưng thực ra nút confirm ở đây tức là xác nhận Order Complete , nếu các bạn ko bấm vào tức order này sẽ ko đc xác nhận lại và sẽ ko bao giờ gửi hàng cho các bạn và sẽ ko hoàn thành được bước 4 , và khi các bạn bấm vào Confirm thì sẽ thành Order Status: Order Complete ( tức đặt hàng hoàn thành ) , và nút confirm sẽ chuyển thành chữ Evaluate ( tức đánh giá , cái này khi nhận được hàng rồi thì các bạn mới bấm vào để đánh giá ) . Trong lúc đó Track this Shipment vẫn hiện cho các bạn theo giõi hàng đã đi đến đâu , vậy nên đây là ý kiến của mình , bấm vào hay ko tùy các bạn hàng ko được gửi đi ráng chịu nhé ;)

của em từ 9 rồi vẫn
Awaiting Shipment

Mình xin đính chính nhé , sau khi order thành công được 1-2 ngày , nó sẽ tự động xong bước 3 là Ship out ( tức là chuyển hàng đi ) , lúc đó order status từ Awaiting Shipment sẽ thành Order Status: Awaiting Acceptance( tức đang chờ chấp nhận) và Nút Confirm ( màu đỏ ) sẽ hiện ra , đồng thời track cũng hiện ra . mình thấy 1 số ý kiến ở đây bảo là ko bấm vào Confirm ( bảo là nhận hàng rồi bấm ) nhưng thực ra nút confirm ở đây tức là xác nhận Order Complete , nếu các bạn ko bấm vào tức order này sẽ ko đc xác nhận lại và sẽ ko bao giờ gửi hàng cho các bạn và sẽ ko hoàn thành được bước 4 , và khi các bạn bấm vào Confirm thì sẽ thành Order Status: Order Complete ( tức đặt hàng hoàn thành ) , và nút confirm sẽ chuyển thành chữ Evaluate ( tức đánh giá , cái này khi nhận được hàng rồi thì các bạn mới bấm vào để đánh giá ) . Trong lúc đó Track this Shipment vẫn hiện cho các bạn theo giõi hàng đã đi đến đâu , vậy nên đây là ý kiến của mình , bấm vào hay ko tùy các bạn hàng ko được gửi đi ráng chịu nhé ;)

vụ này ko rành tiếng anh lắm chờ mấy pro vô giải thích

Order Acceptance/Confirmation

Your receipt of an electronic or otherform of order confirmation does not signify our acceptance of your order, nordoes it constitute confirmation of our offer to sell. The JD website reservesthe right at any time after receipt of your order to accept or decline yourorder for any reason.

vụ này ko rành tiếng anh lắm chờ mấy pro vô giải thích
Bác phải suy nghĩ là cái bước 4 nó là Order Compelete ( tức là đặt hàng hoàn thành ) , nếu bác ko bấm comfirm để xác nhận lại billing để nó gửi hàng thì ô đó sẽ ko sáng và ko đc gửi , nếu ô đó mà là " đã nhận được hàng " thì lúc đó bác nhận hàng rồi bấm confirm thoải mái :v

Tất nhiên là phải đợi thêm 1-2 ngày rồi xem hàng đi đến đâu, dù bấm hay ko thì chỗ Track đó vẫn như nhau
Hình như bác nói đùng đó, nó có gửi cái mail nói vụ này. Vào gmail nhấn qua tab Quảng cáo có mail của nó đó

Mấy thím đi mua cái gì gì không à, phí tiền quá. Mấy thứ các thím ship về có giá trị sử dụng hoặc là thấp, hoặc là chất lượng không tốt. Nhiều món hàng đó mua ở VN giá rẻ hơn 1/2 lần thậm chí có món rẻ hơn 1/4 lần. Chưa kể hàng này đánh từ quảng châu về số lượng 1k cái thì rẻ hơn 1/5 lần.

Mấy con chuột, bàn phím máy tính ko tên tuổi xài cực dở, hàng này mua ở VN chỉ 40k (ra phố Lý Nam Đế, Lê Thanh Nghị mà mua) tai nghe ko tên tuổi giá rẻ bèo ko bằng hàng tặng kèm khi mua điện thoại nữa. Nghe đau tai òm.
Mấy cái đồng hồ như đồ trẻ con chơi, xấu hoắc. Đeo vào gái nó khinh cho.
Bởi vì tâm trí các thím chỉ là làm sao bù 0.05$. Có những món bù vài 2$ thôi nhưng lại có giá trị cao. Tức là giá gốc 12$, mấy món này nhập về bán ở VN thôi cũng đủ lời gấp đôi rồi. Giá trị sử dụng cao, lại có chất lượng khá.

Cho xin vài món mua $ trả nhiều tí mà ngon thì okie

Cho xin vài món mua $ trả nhiều tí mà ngon thì okie
Gợi ý rồi đó, bạn vào tìm đi. Ví dụ mình mua mấy cái trigger giá 12$, bù 2$. Ship về VN bán 450k.

Theo mình khi bấm confirm nó hiện ra là " Confirm Accept " nghĩa là xác nhận đã nhận món hàng rồi, chưa nhận hàng mà nhấn confirm thì hơi vô lý, còn evaluate ko quan trọng đánh giá hay ko thì tuỳ

lúc bạn bấm vào chữ confirm có cái ô nhỏ hiện lên có chữ "confirm receipt"
chuẩn thì chọn ok , sẽ hoàn thành bước 4 là : order complete ( tức đơn hàng hoàn thành - chứ ko phải " hàng đã được nhận " ) llúc này hàng mới thực sự gửi đi và bấm track để theo giõi

chuẩn thì chọn ok , sẽ hoàn thành bước 4 là : order complete ( tức đơn hàng hoàn thành - chứ ko phải " hàng đã được nhận " ) llúc này hàng mới thực sự gửi đi và bấm track để theo giõi
bên nước ngoại tụi nó cũng bảo ko bấm vào đây khi nào nhận hàng mới bấm

Bác nào vào gmail đặt hàng qua tab Quảng cáo có mail của nó đó
Hôm nọ em mua hàng trên sendo, bước cuối cùng là Đánh giá để xác nhận đơn hàng hoàn thành

Theo mình khi bấm confirm nó hiện ra là " Confirm Accept " nghĩa là xác nhận đã nhận món hàng rồi, chưa nhận hàng mà nhấn confirm thì hơi vô lý, còn evaluate ko quan trọng đánh giá hay ko thì tuỳ
confirm receipt nghĩa là xác nhận hóa đơn nhé bạn , bạn ko thấy vô lý khi ở Order Status: Awaiting Acceptance( tức đang chờ chấp nhận) nó cứ vậy à , vậy chờ chấp nhận cái gì mà bạn ko bấm confirm ?

confirm receipt nghĩa là xác nhận hóa đơn nhé bạn , bạn ko thấy vô lý khi ở Order Status: Awaiting Acceptance( tức đang chờ chấp nhận) nó cứ vậy à , vậy chờ chấp nhận cái gì mà bạn ko bấm confirm ?
  • Order Status: Awaiting Shipment
=> đang chờ lô hàng, tức đang chờ nhận hàng?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week