Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

Dự kiến sáng mai là lại gặp anh bưu điện :D

có còn được tặng 10$ nữa không v mấy bác. Hết rồi hả, mình đăng ký mà k thấy có gì cả :(

các bác vào
View Order Details
trong sản phẩm , mục địa chỉ gửi, nó có hiện số điện thoại không ? của mình mất không thấy hiện, hàng báo :
24/11/2015 14:00:01 256420 - Sông Công Đã phát thành công. Người nhận:hiển. Ghi chú:
mà hôm nay 27 rồi chả thấy ma nào gọi điện hỏi đường hoặc gọi nhận hàng, vô lý

các bác vào
View Order Details
trong sản phẩm , mục địa chỉ gửi, nó có hiện số điện thoại không ? của mình mất không thấy hiện, hàng báo :
24/11/2015 14:00:01 256420 - Sông Công Đã phát thành công. Người nhận:hiển. Ghi chú:
View attachment 66343
có cái có có cái k, mà đã bảo bạn lên mà nhận, bọn bưu cục làm ăn bố láo mà

các bác vào
View Order Details
View attachment 66343
Nó không có hiện đâu

các bác vào
View Order Details
View attachment 66343
Kinh nguyệt là Address 2 lên ghi số điện thoại, mục đích là làm nổi bật số dt :D

bạn xem lại nhà bạn có đồ nào không phải của TQ ko:rolleyes:
đòi tẩy chay ah :rolleyes:
ý mình là đt ý :rolleyes: tuy cấu hình ổn nhưng ko có thông tin cụ thể về dòng này lại ít đc cập nhật thường xuyên nên mua về sài xong rồi lại bỏ đó thôi :rolleyes:

ý mình là đt ý :rolleyes: tuy cấu hình ổn nhưng ko có thông tin cụ thể về dòng này lại ít đc cập nhật thường xuyên nên mua về sài xong rồi lại bỏ đó thôi :rolleyes:
Điện thoại ăn thuế gần 1 nửa giá đó thým, mua làm gì, tìm mấy thuơg gia trong nước có mà.
có cái có có cái k, mà đã bảo bạn lên mà nhận, bọn bưu cục làm ăn bố láo mà
Chắc đợi cố, có mỗi 1 món ( 2 cái thẻ Class 6 32GB ) ý.
- Khổi là hơn 2 chục món cơ, chả nhẽ hơn 20 lần xuống bưu cục lấy :D @@ nghe thấy vui rồi

Điện thoại ăn thuế gần 1 nửa giá đó thým, mua làm gì, tìm mấy thuơg gia trong nước có mà.

Chắc đợi cố, có mỗi 1 món ( 2 cái thẻ Class 6 32GB ) ý.
- Khổi là hơn 2 chục món cơ, chả nhẽ hơn 20 lần xuống bưu cục lấy :D @@ nghe thấy vui rồi
tuyệt đấy, lần trc thế này mình đợi forever luôn, đặt lại lần 2 luôn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week