Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

check track24.ru thử đi bác e cũng bluetooth đây
Không biết thằng này nó gửi track cho em đúng không nữa. :confused: Em bị một trường hợp seller cung cấp sai track, thế mà vẫn nhận được hàng, track id gói hàng đó khác hoàn toàn track do thằng seller cung cấp :confused:

Không biết thằng này nó gửi track cho em đúng không nữa. :confused: Em bị một trường hợp seller cung cấp sai track, thế mà vẫn nhận được hàng, track id gói hàng đó khác hoàn toàn track do thằng seller cung cấp :confused:
chắc do nó nhiều hàng hot quá nên nhầm lẫn :D

hàng về r nhoé, tem thông quan miễn thuế, ai chưa nhận thì cứ đợi nó đem tới nhà thôi, sáng hôm qua rãnh vác xác lên bưu cục hỏi thì nó nói bưu tá kv lấy hàng r, gọi bưu tá thì bảo hàng ship online thì chiều mới check r mới phát dc, thế là chiều tối nó mới đem tới.. tốn công buổi sáng + xăng chạy lên. éc :(

hàng về r nhoé, tem thông quan miễn thuế, ai chưa nhận thì cứ đợi nó đem tới nhà thôi, sáng hôm qua rãnh vác xác lên bưu cục hỏi thì nó nói bưu tá kv lấy hàng r, gọi bưu tá thì bảo hàng ship online thì chiều mới check r mới phát dc, thế là chiều tối nó mới đem tới.. tốn công buổi sáng + xăng chạy lên. éc :(
hàng đợt trước hay đợt mới đây vậy bác

Các bác ơi như này là sao, không ổn chút nào :confused: Móa thằng nào lụm dùm em rồi :confused:

HÀng Của Id collection với Aoèng limited mãi vẫn ko nhận đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week