Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

Đừng order nữa các bác ơi, tổn tiền đó. Thằng bạn em nó nói có dù hàng đắt or rẻ thì tụi hải quan nó cũng lấy xài dùm thôi.
chắc phí cao mấy bố bỏ @@, phí 30% cơ mà @@ m kiếm món nào cứ 10,1 10,5 ,10,50 chiến thôi. về chịu phí là đẹp, mấy món 12 - 15$ k order vì về phí bằng hòa :)

Bác biết tính phí không bác, vd món 10.05 về vn bao nhiêu. Em dùng cái côpn tính ra trả có 0.05$ à
phí hải quan tùy món, vừa xem qua r, tổng dưới 1 củ thì free, đặt kiểu này chắc nó tổng hợp 1 mẻ r ship, m làm hơn chục món nếu tính gốc chắc hơn 100$ chịu 30% ( phí VAT vs hải quan 20% ) PHí nó ship về vn thì free, xác định thủ trước 30$ trả phí thôi :D cũng hời mà

phí hải quan tùy món, vừa xem qua r, tổng dưới 1 củ thì free, đặt kiểu này chắc nó tổng hợp 1 mẻ r ship, m làm hơn chục món nếu tính gốc chắc hơn 100$ chịu 30% ( phí VAT vs hải quan 20% ) PHí nó ship về vn thì free, xác định thủ trước 30$ trả phí thôi :D cũng hời mà
Cho em cái list của bác đi, em đặt theo :D

Vãi em thấy đề Freeship mà. Thế em phải đóng thêm thuế hải quan à. Mà tính thuế theo giá gốc hay khuyến mại.
Đắt quá em không lấy hàng luôn được không. Bỏ luôn

Đừng order nữa các bác ơi, tổn tiền đó. Thằng bạn em nó nói có dù hàng đắt or rẻ thì tụi hải quan nó cũng lấy xài dùm thôi.
vấn đề phí ship free mấy bạn đừng lo, đợt trc mình đặt 2 đơn hàng bên artscow sau 20 ngày chờ đợi bác bưu tá mang đến tận nhà k thu tiền phí gì hết nhé ( trên thư có mộc "đã thông quan" & k hề tốn 1xu phí gì cả)

vấn đề phí ship free mấy bạn đừng lo, đợt trc mình đặt 2 đơn hàng bên artscow sau 20 ngày chờ đợi bác bưu tá mang đến tận nhà k thu tiền phí gì hết nhé ( trên thư có mộc "đã thông quan" & k hề tốn 1xu phí gì cả)
2 don hang gia bao nhieu the bac

giá dưới 46$ là free mà, có phí gì đâu, đây là oder nhiều nếu giá gốc là hơn 46$ là chắc. nếu tính giá km thì chắc vài chục $ thôi, k biết hải quan nó tính như nào thôi. tất nhiên vẫn phải thủ vài chục $ phí :D

ví dụ giá 10$
thuế nhập khẩu 30% là 3$
thue gtgt 10% *(10+3) = 1.3$
vậy là tổng 14.3$
thôi rồi mua các tai nghe mà phải thêm thuế 4.3$ chưa kể chất lượng của nó như thế nào :))

ACC của mình bị xóa sạch rồi. Hic hic

À hiện ra lại rồi. hehe mua hàng thôi.

Được 17 ref là 160$. Mua gì cho hết đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week