Tại sao bạn chưa giàu?

ain muốn giàu thì đến đây mình bán rẻ cho con dao ra đường mà...........:binhsua04:

có những cái là vấn đề XH, thế giới cũng có, chưa thể thay đổi đc, cũng còn lâu mới thay đổi đc, ko cần chỉ chích đâu
nguyen ha 1 week ago( trích )

- - - Updated - - -

ngồi gõ capt mà mình cũng suy ra đc nhìu cái hay của sự đời rồi

có những cái là vấn đề XH, thế giới cũng có, chưa thể thay đổi đc, cũng còn lâu mới thay đổi đc, ko cần chỉ chích đâu
nguyen ha 1 week ago( trích )

- - - Updated - - -

ngồi gõ capt mà mình cũng suy ra đc nhìu cái hay của sự đời rồi
Bạn luyện cạp tới cấp độ nào rồi mà ngộ nhiều thứ thế , Mình cạp 2 3 tháng mà chỉ biết ko cạp thì chết đói

gõ capt cũng giống như mình đối diện với cuộc sống vậy , code wa rồi thì đừng sống với kí ức đã qua mà mình phải đối diện với rất nhìu cái mới , nếu chỉ nghĩ về cái code đã qua thì sẽ làm " yếu nhãn quan " với rất nhìu code hiện tại , mình cũng từng sống trong sự dằn vặt vì tại sao ng` ta gõ đc sp cao trong vòng thời gian ngắn mà ta vẫn cứ " lắt chắt " trong thời gian dài hơn họ mà ko tiến bộ , dẹp bỏ sự chán chường đi nha bạn , cuộc sống sẽ khiến bạn khó khăn nhưng bạn phải tin nó sẽ nhất định cho mình " phần thưởng" nếu như mình cố gắng khắc chế nó , mình có nhìu cái muốn nói lắm , nhưng mà nói ra sợ sến , để các bạn tự ngộ ra triết lí cuộc sống vậy
Cuộc sống này có 2 điều bất hạnh : được thỏa mãn và ko đc thỏa mãn ! ( trích)

Last edited by a moderator:
Mới tới cảnh giới Tâm vô tạp niệm thôi Tay gỏ còn mắt thì híp sắp ngủ
mình gõ mà đầu nghĩ nhìu chuyện từ capt ra ghê gớm , khiến từ khó đến ko tài nào tập trung đc mà bạn ko nghĩ đc gì ngoài việc chỉ đánh capt thì hay thật

mình gõ mà đầu nghĩ nhìu chuyện từ capt ra ghê gớm , khiến từ khó đến ko tài nào tập trung đc mà bạn ko nghĩ đc gì ngoài việc chỉ đánh capt thì hay thật
Suy nghĩ nhiều mà ko nói ra tiếng , Từ từ lâu dài sẽ ko ngưng dc suy nghĩ trong đầu => nhớ hoài , trong đầu cứ đọc liên tục từ từ sẽ dẩn đến bị khùng hoặc bị điên . Chuẩn bị tin thần vào trại đi :binhsua37:

Last edited by a moderator:
lại cái bọn đa cấp =))

- - - Updated - - -

lại cái bọn đa cấp =))

giàu về cái gì mới được?
nếu về tiền bạc thì có rất nhiều cách để giàu.(mất uy tín để giàu,lừa đảo)
còn nếu giàu tình cảm thì đồng nghĩa bạn sẽ mất rất nhiều thứ.(tiên bạc chẳng hạn)

Suy nghĩ nhiều mà ko nói ra tiếng , Từ từ lâu dài sẽ ko ngưng dc suy nghĩ trong đầu => nhớ hoài , trong đầu cứ đọc liên tục từ từ sẽ dẩn đến bị khùng hoặc bị điên . Chuẩn bị tin thần vào trại đi :binhsua37:
theo bạn thì bao lâu mình sẽ dính " bùa chú " này
???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom