Request Tại sao banned...MasterJounouchi

Status
Not open for further replies.

xinmodgoban

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tình hình tôi lập nhóm giúp đỡ newbie...mod không ủng hộ thì thôi...làm gì mà banned..còn nói về quấy phá..ko banned thằng gây sự mà lại banned tôi..làm ăn kiểu gì vậy...giờ banned rồi thì cập nhật topic giúp đỡ newbie bằng niềm tin à..cho 1 câu trả lời thóa đáng đi...sao thiên vị quá vậy...

đụ má có muốn cãi nhau đâu.*** có thằng nào gây sự thì cãi nhau làm ****** gì
đúng là đồ đàn bà..*** cần chấp thể loại như mày...nhìn cái avartar là thấy có mùi rồi..thôi mày cứ sủa tiếp đi..tao giờ cũng éo có thời lên đôi co..nhưng vào topic sủa bậy thì cũng có ngày ra đảo nhé..
ơ cái đệt mày ko vào gây sự thì tao có nói không :)). mày làm như mày tốt đẹp lắm không bằng chị được cái dụ newbie mua máy ảo thôi cái thứ mà ai làm cũng dc đó cũng kinh doanh dc vcl =)) .mày kiếm nhiều tiền quá nên giờ tâm thần bị điên lun rồi hả..ko biết nói tiếng người sao...=)) biến đi cho anh làm ăn nhé
đúng là hành động của loài dog...còn ko post hết luôn đi để hiểu bản chất xấu xa của mày..:)) thật buồn cười thể loại mày giờ còn tồn tại được.ba má mày cũng biết cách dạy thật đó
thực sự rất nản những con người ko hiểu biết cứ sủa..chó cứ sủa thì ta cứ đi . chấp làm gì đời lắm trẻ trâu...

Cậu hãy Trích đoạn chat nào mà cậu thấy cậu kia vi phạm rules forum cậu nhé!

Upvote 0
Upvote 0
làm ơn gỡ ban dùm được không...không gỡ làm sao update kịp tiến độ dạy đây....ai nóng giận mà ko vậy chứ..nghĩ tình chút đi

Upvote 0
làm ơn gỡ ban dùm được không...không gỡ làm sao update kịp tiến độ dạy đây....ai nóng giận mà ko vậy chứ..nghĩ tình chút đi
Ra đảo nghĩ ngơi 7 ngày để tĩnh tâm cậu nhé :D
Làm sai thì phải chịu phạt như việc cậu mạnh dạn chửi thề liên tục vậy đó. Cứ vui vẻ mà chấp nhận thôi!

Upvote 0
Ra đảo nghĩ ngơi 7 ngày để tĩnh tâm cậu nhé :D
Làm sai thì phải chịu phạt như việc cậu mạnh dạn chửi thề liên tục vậy đó. Cứ vui vẻ mà chấp nhận thôi!
Không quen bạn này nhưng mình nghĩ nên unban cho bạn ấy :D
Không biết quá khứ ra sau nhưng cậu ấy lập topic nội dung giúp đỡ newbie là việc tốt, có điều lại bị một số người vào làm ảnh hưởng nên mới chửi nhau như vậy.

Upvote 0
Không biết quá khứ ra sau nhưng cậu ấy lập topic nội dung giúp đỡ newbie là việc tốt, có điều lại bị một số người vào làm ảnh hưởng nên mới chửi nhau như vậy.
Thế trong lúc túng quẫn đi scam, rồi sau đó lập topic hướng dẫn thì có dc unban ko?

Upvote 0
chọc tý nó lại chửi như topic bên kia giờ

Upvote 0
Mình không quan tâm cậu ta giúp ai và nhằm mục đích gì :D
Nhưng khi cậu ta đã vi phạm mức độ "nặng" thì mình phải làm nhiệm vụ của một MOD!

Upvote 0
Nói thế thôi, người ta lập topic thì kệ người ta, các bác cứ vào chọc phá ai mà chả tức, còn nói họ scam thì cứ đưa bằng chứng cụ thể, ở đó mà anh hùng bàn phím, ko thiên về ai cả nhưng nói đúng thì hãy nói, đụng đến các bác là các bác nhảy cửng lên vậy mà lại thích trêu trọc người ta là thế quái nào

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week