Request Tại sao banned...MasterJounouchi

Status
Not open for further replies.

xinmodgoban

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tình hình tôi lập nhóm giúp đỡ newbie...mod không ủng hộ thì thôi...làm gì mà banned..còn nói về quấy phá..ko banned thằng gây sự mà lại banned tôi..làm ăn kiểu gì vậy...giờ banned rồi thì cập nhật topic giúp đỡ newbie bằng niềm tin à..cho 1 câu trả lời thóa đáng đi...sao thiên vị quá vậy...

Nói thế thôi, người ta lập topic thì kệ người ta, các bác cứ vào chọc phá ai mà chả tức, còn nói họ scam thì cứ đưa bằng chứng cụ thể, ở đó mà anh hùng bàn phím, ko thiên về ai cả nhưng nói đúng thì hãy nói, đụng đến các bác là các bác nhảy cửng lên vậy mà lại thích trêu trọc người ta là thế quái nào
Bạn có thể đánh dấu ? rằng tại sao người ta phải làm như thế ko -------------------- và ngày trước tôi có vào topic choisunam làm mấy page cảnh giác cho 1 số bạn có 1 số người ko nghe còn ném đá tôi , kêt quả bây giờ thì sao ?

Upvote 0
Mình không quan tâm cậu ta giúp ai và nhằm mục đích gì :D
Nhưng khi cậu ta đã vi phạm mức độ "nặng" thì mình phải làm nhiệm vụ của một MOD!
uh thì nhiệm vụ của Mod cao cả mà...nhưng hình như mod cũng thuộc 1 phe hồi giáo cực đoan nào trong mmo thì phải

Upvote 0
Bạn có thể đánh dấu ? rằng tại sao người ta phải làm như thế ko -------------------- và ngày trước tôi có vào topic choisunam làm mấy page cảnh giác cho 1 số bạn có 1 số người ko nghe còn ném đá tôi , kêt quả bây giờ thì sao ?
ok tôi hiểu, nhưng ở đây tất cả là tự nguyện tự do, bạn có quyền khuyên người khác nhưng ko ai có quyền xúc phạm đến họ, cho dù họ thế nào cũng là con người chứ ko phải con vật mà cứ phải câm miệng nghe người ta chửi rủa bản thân họ, còn việc họ mở topic thì ai thích theo thì theo rồi tự mà rút kinh nghiệm

Upvote 0
Câu trả lời đã ở phía trên nhưng @MasterJounouchi cố tình vi phạm nhiều lần và phạm rule report Mod của box.

Hiện tại đã bị banned 30 ngày nếu @MasterJounouchi không chấp hành và ngoan cố cố tình vi phạm tiếp tục thì BQT đành phải gia tăng hình phạt cao nhất dành cho bạn.

Do chỉ được tồn tại 1 topic. Nên các topic khác sẽ bị delete hoặc move vào Recycle Bin.

Topic này close.

Thân!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member