Tại sao gái xinh lại thích trai giàu??

Đây! Cái con Avatar này 3 năm nước bỏ mình vì mình nghèo đây! Tết năm rồi liên lạc bảo quay lại nhưng mình ko chịu đấy! :D ( Dù gì trước khi chia tay e nó thì cũng chè chén rồi! :oops:

Đây! Cái con Avatar này 3 năm nước bỏ mình vì mình nghèo đây! Tết năm rồi liên lạc bảo quay lại nhưng mình ko chịu đấy! :D ( Dù gì trước khi chia tay e nó thì cũng chè chén rồi! :oops:
Giờ bác giàu lên rồi hả , sao ko thay avatar đi nuối tiếc à :D

con cá xổng là cá to đấy:D

Giờ bác giàu lên rồi hả , sao ko thay avatar đi nuối tiếc à :D
Tại nó đẹp! Để cho mọi người cùng ngắm! :)
con cá xổng là cá to đấy:D
Nó chỉ là con cá bé tí thôi! Hạng người tham phú phụ bần thì chỉ đáng làm Gấu thôi! Chơi xong rồi bỏ! Chứ ko làm vợ được đâu!

Gái xinh thì thích làm đẹp,không muốn xấu nên phải lấy trai giàu mới có tiền làm đẹp,ăn choi
Lấy trai nghèo đẻ móm à .Hết :eek:

Nó chỉ là con cá bé tí thôi! Hạng người tham phú phụ bần thì chỉ đáng làm Gấu thôi! Chơi xong rồi bỏ! Chứ ko làm vợ được đâu!
nhưng e nó xinh đấy chứ, vòng một khỏi chê:D

lamborghini

từ gấu đến vợ là 1 khoảng cách ko nhỏ,

@Này Thì Gái Xinh =))

@tieuphong nhận hàng

riqzhy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00