Tại sao khi hun nhau người ta hay sờ mó thế nhẩy ??????

justinvnn1221

Hero
Verified
Reactions
388
MR
0.013
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Con trai khi đc hun các bạn nữ thường hay sờ soạng linh tinh.ko hiểu do bản năng hay do hiếu kì nữa (do những "đồ" m ko có).mem nào có câu trả lời đúng nhất ko
Các bạn nữ thường bảo như vậy là dê.....là mất dạy.Nhưng_____theo tui thì có 1 số lí do khiến các bạn ấy nghĩ khác:
1-Do khi hôn các bạn nam fai? sờ mà gọi là chạm cũng đc vuốt ve nó cũng cùng nghĩa để cho 2 ng có cảm xúc dâng trào,để thấy các bạn nam ko fai? la cục gạch.........Chứ nói thật HÔN mà ko làm j khác quái gì mình hôn vào tường bê tông
2-Cũng có thể khi hôn các bạn nam Run wa nên muốn làm j đó với các bạn nữ để hết run(trường hợp này con gái còn làm nhiều hơn ấy chứ
3-Khi HÔN các bạn nam vuốt ve là fai? dc sự cho fep của fia" bên kia chứ ko cho thì ai dám.Mình chắc rằng các bạn nữ cũng đồng ý rằng Khi HÔN fai?
4-tranh thủ lúc hum ma khám phá tìm hiểu về bên kia(th này dành cho những đôi chưa bùm bùm,chưa bít đồ đạc của nhau

Trả lời nhanh nhanh nào
Nguồn leech anh em chém nào :binhsua101::binhsua101::binhsua101:

hôn mà không sờ thi hôn vào tường còn hơn, chả có cảm giác quái gì cả thế mà lúc chưa được tưởng hay lắm, được rồi mới thấy phình thường.

lúc hun nhau đầu tiền 2 tay sờ nhẹ nhẹ tay lướt êm diụ trên 2 đùi , từ từ nhẹ nhàng lên bụng , đến cao trào 2 tay êm ái phiêu lãng bên trên vòng 1 xoa xoa bên ngoài , đến khi bùng cháy dữ dội 2 tay thò vào trong cứ thế mà là lả lướt với đôi bàn tay nhào nặng bánh ú , rồi khi đến cực điểm núi lửa phun trào 2 tay chuyển về hướng bên dưới , cứ thế cứ thế từ từ đôi bàn tay sẽ tự cập nhật code lập trình kĩ năng con người => code sẽ hình thành ra Auto train trên khắp 4 vùng chiến thuật , rồi đợi kết quả Victoria nhé :)

hun là phải sờ
sờ sướng thế nếu thích => hotel. chứ vừa hun vừa cho tay vào quần thì ....

ơ bác ơi hôn nhau cho tay thò vào quần mình để làm gì thế hở bác :))=))
Chắc là thẩm roài ! Kinh thật

Làm thử đi roài biết nhé ! Haha ! Lúc đầu thấy thế thoai... Sau này mới thấy cứ ôm hun là hay nhất ! :))

Chắc là thẩm roài ! Kinh thật

Làm thử đi roài biết nhé ! Haha ! Lúc đầu thấy thế thoai... Sau này mới thấy cứ ôm hun là hay nhất ! :))
woa bác từng trải quá ngưỡng mộ quá. Ước gì mình được như anh ấy ;;)

Thọt vào quần của mình

ơ bác ơi hôn nhau cho tay thò vào quần mình để làm gì thế hở bác

Bác ấy chơi kiểu 5 thằng bóp cổ 1 thằng

:binhsua56::binhsua56::binhsua56::binhsua56::binhsua56::binhsua56:

quan trọng là đang hôn vào chỗ nào ?

Đây mới là Kungfu Master nè mấy cha ! Chạy theo ông này học mau lên không hết vé nhá !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week