tại sao số lượng bài post ko hề tăng mặc dù post đều?

Status
Not open for further replies.

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
khoảng 4 ngày rồi mình để ý số bài pót của mình ko tăng....mặc dù mỗi ngày mình pót khoảng 5 bài(kể cả comment và tạo top)
sáng nay vừa cm nhưng cũng ko tăng được
có ai biết lý do ko giúp mình với?
vì nếu như thế này hoài cũng thiệt thòi cho mình lắm....

Sau khi forum sửa lại vì quá màu mè thì bây giờ post k phải post nào cũng đc tính, với cả phải post đúng box nữa (còn box nào thì mình cũng k biết )
:D

Upvote 0
mình cũng bị nè. nhưng chả quan tâm lắm

Upvote 0
em cũng bị...chả biết sao..cứ new member người ta cũng ko thèm nhìn mình.:binhsua36:

làm cả năm rồi mà giờ là newbie :binhsua37:
cũng buồn

p/s: chắc admin giới hạn số chữ để post count. :m089:

Upvote 0
em cũng bị...chả biết sao..cứ new member người ta cũng ko thèm nhìn mình.:binhsua36:

cũng buồn

Điều này là sai, sai hoàn toàn. Mọi người bình đẳng, ai cũng được tôn trọng như nhau, cái nick hơn nhau 1 chút màu sắc chỉ là hình thức mà thôi. Mà bác newbie là đúng, bác bảo tham gia cả năm.... em tham gia từ tháng 9 mà chẳng thấy bác post bài, cm... bó tay :m020:

Upvote 0
thanks cho bạn cái đầu tiên...cám ơn phản ảnh cảu bạn...post lúc được lúc ko,lúc tính lúc ko tính chứ ko phải luôn luôn...cố gắn pót thì lên thôi ah

cũng buồn

Upvote 0
post bài mà ko tăng số lượng post => nản ko post nữa, nhưng công nhận là mình tham gia ko dưới 100 diễn đàn mà mỗi mmo4 post bài ko tăng, chả hiểu các bác ở trên có ngụ ý gì, để ý thì sẽ thấy càng ngày mem càng ít và số thảo luận cũng càng ít, đa số là quăng gạch, chửi nhau, cãi lộn, ko lẽ sắp đến ngày suy thoái 4r rồi???

Upvote 0
post bài mà ko tăng số lượng post => nản ko post nữa, nhưng công nhận là mình tham gia ko dưới 100 diễn đàn mà mỗi mmo4 post bài ko tăng, chả hiểu các bác ở trên có ngụ ý gì, để ý thì sẽ thấy càng ngày mem càng ít và số thảo luận cũng càng ít, đa số là quăng gạch, chửi nhau, cãi lộn, ko lẽ sắp đến ngày suy thoái 4r rồi???
em nghĩ tại không phải lúc nào ai cũng rảnh.....với lại mmo thì cần thời gian nên ít người lập topic......nếu có thì cũng chỉ để giải stress sau giờ làm việc thôi......
MMO là nghề phụ mà ^^!

Upvote 0
Điều này là sai, sai hoàn toàn. Mọi người bình đẳng, ai cũng được tôn trọng như nhau, cái nick hơn nhau 1 chút màu sắc chỉ là hình thức mà thôi. Mà bác newbie là đúng, bác bảo tham gia cả năm.... em tham gia từ tháng 9 mà chẳng thấy bác post bài, cm... bó tay :m020:

sax, thật ra 1 năm là thời gian từ khi tham gia PTC thôi, chứ join forum đc có mấy tháng à. :m048:

lúc trước toàn chơi bên EMS, thấy người ta chửi dân việt nam scam với lừa quá ( mà đúng thế thật :m068:) nên cũng nản, chẳng muốn vào MMO. :m083:

bây giờ ra đường thấy member chừng vài chục post toàn là clone, nên cũng hơi sợ người ta ném gạch nhầm :m071:

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

thanks cho bạn cái đầu tiên...cám ơn phản ảnh cảu bạn...post lúc được lúc ko,lúc tính lúc ko tính chứ ko phải luôn luôn...cố gắn pót thì lên thôi ah

thanks bác.:m048:

Upvote 0
sắp sụp rồi.
1 ngày 24h thì mmo4 chỉ có khoảng vài h vào buổi tối là post sẻ tăng số lượng bài post thôi.
nên canh vào lúc đó spam thiệt nhiều vô là OK. :))
canh me từ 20h -> 5h thử xem. hông nhớ thời gian cụ thể lắm, nhưng thường là 21->22h.
ngoài ra thì cũng có 1 số box nó không cộng post.

Upvote 0
Post nhiều mà post tào lao thì đừng post chi cho tốn tài nguyên forum. Giờ có phong trào: post bài nhiều >>> lấy uy tín ảo >>> đi scam =))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week