Tại sao video k bật dc kiếm tiền?

ZeroAD

Banned
Reactions
23
MR
0.000
Chào các bạn, hôm nay mình có up video, nhưng lúc bấm kiếm tiền thì nó lại k dc, lúc đầu thì cái nút kiếm tiền vẫn sáng, mình bấm vào kiếm tiền thì nó làm mờ rồi đứng luôn, và bấm vào Chỉnh sửa cũng k có mục kiếm tiền ạ @@ Trong khi view đang lên ầm ầm :( Và những video khác thit lại kiếm tiền dc. Mình đã up kênh khác và vẫn vậy :mad: Không biết có ai bị như mình chưa nhỉ? Mời pro vào thông ạ.

Lúc đầu bấm vào kiếm tiền thì nó vẫn sáng để cho mình bấm

Sau khi mình bấm vào Kiếm tiền thì nó mờ rồi đứng luôn

Và vào Chỉnh sửa cũng không có mục kiếm tiền

Last edited:
mình đã từng thấy một số bạn không hiện nút bật kiếm tiền trong khi không vi phạm gì hết, video bình thường, kênh bình thường, những video khác trong kênh vẫn bật, chỉ có video đó không thể bật, nhưng chưa ai biết nguyên nhân là tại vì sao

vào chỉnh sửa video
ở dưới video có Kiếm tiền đó
click
video qua solf thì bật đc, reup lại chấm than

vẫn không hiểu ý bác chủ thread. nút kiếm tiền có 5 trạng thái: xanh, ?, xám, !, ko hiện nút $. bác ở trường hợp nào?

vẫn không hiểu ý bác chủ thread. nút kiếm tiền có 5 trạng thái: xanh, ?, xám, !, ko hiện nút $. bác ở trường hợp nào?
Nó k hiện nút gì cả. Cậu bấm kiếm tiền thì nó vẫn sáng, sau khi chọn kiếm tiền thì nó mờ và k cho bấm nữa ( hình 1, 2 ) và vào chỉnh sửa vẫn k hiện mục kiếm tiền cậu ạ

Bác thử disable kiếm tiền channel xong bật lại xem, trước em cũng bị 1 lần mất nút kiếm tiền, dis xong bật lại thì nó hiện ! :D

Tiện thể cho e hỏi luôn, Video e đăng lên có hiện tiền (nút kiếm tiền xanh) mà tại sao xem video lại ko thấy hiển thị quảng cáo (đã thử ở các IP khác đều ko hiện Qc)

Video của bn có chủ đề về chiến tranh, sexual, hack... or trong metadata có những từ kiểu như thế thì: ít và nhẹ thì ko hiện qc, nặng thì ko kiếm $ đc.

thread chụp cái phần trạng thái post lên đi :)
cái phần quan trọng nhất thì ông thread lại ko up

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week