Event Tạm biệt " đời trai"

Status
Not open for further replies.
Ừ thì chúc:
Chị thì trẻ mãi không già
Anh già, răng rụng vẫn là trai tân :D

chúc mừng!!!chức mừng!!! dịp này mình lại nhớ đến ngày mình bị cướp mất đời trai vào tay vợ mình. akay.

Còn vài ngày nữa cuộc đời mình bước sang trang mới :binhsua10: mềnh làm cái event nho nhỏ mong ae góp vui với mềnh ( hay bùn nhỉ) :m040:

Thể lệ cũng đơn giản: ACE cm 1 câu về ngày lên xe bông của chú rể sao nghe thật hay, thật hài hước hoặc thật chán cũng được :m066: miễn sao có càng nhiều thank càng tốt, người đoạt giải cao nhất dĩ nhiên là người có số thank nhiều nhất rùi :m158:

Nhất: 15$ ( 1 giải)
Nhì : 10$ ( 2 giải)
Ba : 5$ ( 3 giải)
An ủi: 1$ (10 giải)

Event sẽ kết thúc vào 22h ngày 8/4 nhé các tình yêu, mình sẽ tổng kết tks và trảo giải :m157:
... chú ý mỗi người 1 câu thôi nhé, cm nhiều quá mềnh check ko nổi :m095:

Cuối cùng chúc các tình yêu ngày càng phát đạt và sớm vào chuồng giống mềnh :m015:
Chúc chú thượng lộ bình an trên con đường chui vào rọ!
( ko biết chú thế nào chứ a thì sau khi lấy vợ có 1 kết luận là: thà để vợ đánh chửi còn hơn phải cưới vợ 1 lần nữa -mệt lắm)
:))
Chúc mừng HP

Mấy giờ rồi nhỉ?

---------- Post added at 09:58 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

Sắp full time rồi !

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

. hết !

Event kết thúc nhé, ai tự thấy mình ẵm giải thì chuẩn bị sẵn lr nhé, h mình check từng trang đã :-"

U2646350 nhé

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

Nhanh lên bạn ơi!
[Thủ đoạn như sau:

Ai đã thanks các bác conduongmua, freedom, longvietbank, nếu remove thanks em sẽ bonus thêm 0.1$ tính ra vẫn lời $0.05

Chỉ trước 22h thôi nhé. Em chụp ảnh lại rồi. Sẽ check sau.[/B]

U2646350 nhé

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

Nhanh lên bạn ơi!

bác ơi, hay là đổi lại rule , trao giải cho cm nào ít thanks nhất đí. các bác ấy có thủ thuật ghê quá .

U1657221

EM được nhận $5 không hay $1 ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be