Tạm biệt những kỉ niệm cùng Captcha

Status
Not open for further replies.
xác nhận vụ 1 thời pix 1 tháng mới trả tien hồi đó diễn đàn sôi động rồi mod cùng mọi người rủ nhau đình công vui fai biết :D 1nam nhanh thật và mình cũng sắp out

cũng có công việc, nhưng captcha vẫn ko thể nào bỏ được khi nó cứu những khi đói, và giúp cải thiện bữa ăn hơn thường ngày

mình còn new. nhớ đợt mới vào vô mega. xong cũng bay sang pix đc 1 tuần. nào đâu những đêm thức trắng sáng lên lớp ngủ bù, niềm vui nào bằng lúc nhận đc 1$ đầu tiên. nghĩ lại thấy có cái gì đó nao nao...
mình khuyên cậu đừng nên gõ cap nếu là học sinh nên tập trung học rãnh rỗi kiếm mấy cái ptc hay auto like mà kiếm tiền trả tiền net.sinh viên thì cạp it thôi..không như mấy thằng bạn mình cạp ngày.cạp đêm lên trg ngủ..h tui ra trg..mà bọn nó còn học lại môn..mấy a nợ nần ngập đầu thì nên cạp :)

- Mình cũng làm cùng thời điểm của bạn này, còn nhớ lúc mới bước chân vào mình làm luôn dự án pix nhớ những đêm ngồi gõ kiếm pri 0 bán hình như 0,3$/1con ngày kiếm 5$ 10$ nó đơn giản lắm. Mà lúc đó gõ nhàn k khó khăn như bh, đợt đấy gõ có tiền lại chơi, chơi hết lại gõ sau đó mình có nghỉ 1 thời gian lúc quay lại thì pix có thay đổi 1 số thứ thế là cũng dần thích ứng, gõ đến gần tết thì mình muốn kiếm nhiều tiên lên mua chục id chủ group mọi lần thì là ôg a mình GD hộ, nhưg lần này mình GD qua trung gian nghĩ là k sao vậy mà bị scam mất nửa triệu tiếc đứt ruột. Gõ đc 1 thời gian dài thì trình gõ cũng cao lên rồi mình và ôg a cũng đã từng lập 1 G lớn để tuyển mem, thế mà cái tháng vừa r cái group cuối cùng của mình cũng bị band gõ có 20id mà nó band cả group hơn 300id của mình. Mình rất ức chế vì mình gõ rất chậm và đầy đủ ngày chỉ kiếm 1 2$ lấy tiền tiêu, vừa đi học nghề vừa làm vậy mà còn bị band. Cuối cùng bị nợ tiền mình đi làm thuê cho mấy group lớn, ngồi nghĩ làm captcha 2 năm trời kinh nghiệm đầy mình vậy mà cuối đời lại phải đi làm thuê cảm thấy buồn và nhục, cho nên mình khuyên các bạn đang làm captcha đừng lên đi xâu vào nó đó chỉ là công việc tạm thời thôi nó phù hợp cho học sinh và sinh viên để kiếm thêm tiền chi tiêu các thứ. Đây là những gì mình chia sẻ, cảm ơn các b đã đọc…

- Mình cũng làm cùng thời điểm của bạn này, còn nhớ lúc mới bước chân vào mình làm luôn dự án pix nhớ những đêm ngồi gõ kiếm pri 0 bán hình như 0,3$/1con ngày kiếm 5$ 10$ nó đơn giản lắm. Mà lúc đó gõ nhàn k khó khăn như bh, đợt đấy gõ có tiền lại chơi, chơi hết lại gõ sau đó mình có nghỉ 1 thời gian lúc quay lại thì pix có thay đổi 1 số thứ thế là cũng dần thích ứng, gõ đến gần tết thì mình muốn kiếm nhiều tiên lên mua chục id chủ group mọi lần thì là ôg a mình GD hộ, nhưg lần này mình GD qua trung gian nghĩ là k sao vậy mà bị scam mất nửa triệu tiếc đứt ruột. Gõ đc 1 thời gian dài thì trình gõ cũng cao lên rồi mình và ôg a cũng đã từng lập 1 G lớn để tuyển mem, thế mà cái tháng vừa r cái group cuối cùng của mình cũng bị band gõ có 20id mà nó band cả group hơn 300id của mình. Mình rất ức chế vì mình gõ rất chậm và đầy đủ ngày chỉ kiếm 1 2$ lấy tiền tiêu, vừa đi học nghề vừa làm vậy mà còn bị band. Cuối cùng bị nợ tiền mình đi làm thuê cho mấy group lớn, ngồi nghĩ làm captcha 2 năm trời kinh nghiệm đầy mình vậy mà cuối đời lại phải đi làm thuê cảm thấy buồn và nhục, cho nên mình khuyên các bạn đang làm captcha đừng lên đi xâu vào nó đó chỉ là công việc tạm thời thôi nó phù hợp cho học sinh và sinh viên để kiếm thêm tiền chi tiêu các thứ. Đây là những gì mình chia sẻ, cảm ơn các b đã đọc…
1 bài học cho lính mới đây..mấy anh chủ grp cẩn thận..thời oanh liệt nay còn đâu :(

Làm gì mà bị ban 20 ID ??? Bị mem troll à ???

Pix như 1 ngọn núi..2011 chúng ta bắt đầu leo sườn núi này ( kiếm tiền dễ ) ..đến 2013 chúng ta xuống sườn núi kia (khó khăn kiếm $)..2014 thì sao nhỉ ??Thời Pix còn không.

2 ngày nay mình đã thanh lý hết vài G pix mà mình đã gắn bó trong khoảng thời gian 2011 trở lại đây, có nhiều kỉ niệm về captcha lẫn trong box cap này, có vài người bạn trong box capt này mà giờ họ ko còn onl yahoo nữa, có lẽ họ xài nick mới hoặc họ đã tìm công việc nào đó ở ngoài, có nhiều lúc thâu đêm đến sáng, cùng tán gẫu, gởi nhau nghe list nhạc hay, những ngày trời lạnh nhâm nhi ly trà nóng rồi gõ, mình còn nhớ noel năm 2011 pix nó hold tiền 20 ngày, cứ tưởng noel bên kia ko làm việc ae ko đc pay không có tiền chơi noel, ngờ đâu khoảng 5h chiều nó pay $ ( dồn 20 ngày nhận sướng tê người ). Rồi ae người nói đi chơi vs gấu, người nói đi nhậu với bạn ... Capt đã giúp mình rất nhiều trong cuộc sống, tiền học, tiền trang trải quảng đời sinh viên & công việc này sẽ là kỉ niệm mà mình nhớ mãi , và cảm ơn những người bạn đã chỉ dẫn mình những ngày đầu dù giờ nick họ không còn sáng nữa
Tạm biệt captcha, chúc công việc này sẽ 1 ngày tốt hơn nữa, thu nhập cao hơn nữa cho ae .
-.chúc falling rain gặt hái được nhiều tiền trong các dự án tiếp theo :).

Last edited:
mình cũng gắn bó với cạp đựoc một time tầm nửa năm... kinh nghiệm k nhiều nhưng sp cũng được :D. giờ nhớ lại lúc đầu tiên đựoc pay 1$ thấy nó phê phê thế nào ấy:rolleyes: mình cũng chia tay cạp rồi, một phần vì sức khỏe không cho phép, phần khác là mình khá may mắn kiếm được công việc khác khá tốt :) chúc những bạn đang ngày đêm cạp cạp may mắn như mình, một ngày nào đó sẽ không còn phải thức khuya dậy sớm cạp cạp vất vả nữa ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week