Tâm sự của một newbid mới vào mmo4me....

dembuon

Junior
Reactions
93
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Xin chào cả nhà MMO4ME!

Em là một sinh viên năm 3 tại một trường đại học ở Miền trung nắng gió bão bùng. Em đang học với chuyên ngành là CNTT. trong suốt 3 năm qua em đã đi làm thêm rất nhiều nghề để lấy tiền sinh hoạt học xong đại học. Đã làm đủ nghề, bưng cafe, trông xe đạp, bán vé số, bốc vác... tại chợ vinh. Thế rồi một ngày nọ khi đang làm nghề trông xe tại một quán cafe trong TP Vinh em đã nhìn thấy một anh dùng Laptop vào mmo4me và em đã biết diễn đàn và tìm hiểu biết là có thể làm ra tiền từ internet thông qua offers hoặc capcha, em gõ capcha nhưng số tiền không được là bao nhiêu do em gõ chậm... Em đã tìm hiểu về offers và đã biết cách làm fake sock, ..Nhưng kẹt nỗi là không hiểu sao làm không có point.. Mong có sub nào hoặc admin nào thương tình giúp em. Cho em nhập vào group hoặc sub với..

Trên đây là những ròng tâm sự của một newbid kính mong anh em mmo4me giúp đỡ..Thank all

giờ cái gì cũng khó như nhau cả thui , đừng tưởng bở , mình làm MMO hơn 1 năm muốn lồi 2 con mắt mà chưa khá nổi đây :m103::m103::m103:

giờ cái gì cũng khó như nhau cả thui , đừng tưởng bở , mình làm MMO hơn 1 năm muốn lồi 2 con mắt mà chưa khá nổi đây :m103::m103::m103:

Người ta là newbid có tâm sự chia sẻ lại làm nản chí anh hùng, Qua Hợp tác xã nhé chăm chỉ , cẩn thận sẽ mang đến thành Công... YH soncpa28

newbie, chứ ko phải newbid em ơi ...:binhsua04:

Trên đây là những ròng tâm sự của một newbid kính mong anh em mmo4me giúp đỡ..Thank all
ôi sinh viên năm 3 CNTT :binhsua04:đùa anh chút thôi :D cái gì cũng phải tìm hiểu,mày mò sáng tạo chứ làm gì có ai dọn sẵn cho anh đc ạ

Mình nghĩ đi bán vé số sẽ hay hơn đấy
Thứ nhất : không cần vốn nhiều
Thứ 2: k sợ rủi ro (bán ko hết về trả lại được)
Thứ 3: đi bộ tập thể dục khỏe ngừoi
Còn MMO thì tốn điện + tiền nét + hại sức khỏe , hại mắt , ngồi lâu bị bệnh trĩ :m042:

newbie, chứ ko phải newbid em ơi ...:binhsua04:
NEWBID của bạn ấy chắc có ý là : mem mới và là con trai ;)) . Hoàn cảnh của bạn cũng gần giống mình ngày xưa . Tiếc là mình không chiến Offer và khá xa nơi bạn sống và học tập . Chúc bạn nhanh chóng tìm được người hướng dẫn và nhanh có thu nhập từ MMO để trang trải cho cuộc sống và học tập :) .

Hihihi ai mới vào MMO thì cũng có tâm trạng như bạn thôi mà, mình thì cũng mới dùng laptop được khoảng 8 tháng mà biết đến MMO được tầm 7 tháng gì đó. bạn cứ tìm hiểu cộng thêm sự kiên trì thì làm MMO 1 ngày k0 dưới 150k là bt nhé. Cảm ơn vì bạn đã nói ra tâm trạng của mọi người.

Còn MMO thì tốn điện + tiền nét + hại sức khỏe , hại mắt , ngồi lâu bị bệnh trĩ :m042:

vậy các hạ nên bỏ MMO ngay và luôn đi he he :binhsua06:
cái gì cũng có mặt phải mặt trái của nó mà...:binhsua01:

vậy các hạ nên bỏ MMO ngay và luôn đi he he :binhsua06:
cái gì cũng có mặt phải mặt trái của nó mà...:binhsua01:

Đã lỡ dấn thân vào con đường MMO và từ bỏ học hành để theo đuổi nó . H ko còn đường lui, nếu rút thì chỉ còn nước bốc cám heo mà ăn thuiii :m080:

mình mấy năm ra vào mmo suốt mà bây giờ chả kiếm dc xu lẻ nào, cậu lo kiếm việc ở ngoài đi, hoặc có sở trường về cái gì thì đêm nằm vắt tay lên trán suy nghĩ áp dụng nó kiếm $, nói chung là ngoài giờ học nên có công việc chính ngoài đời + tìm hiểu thêm mmo (một thời gian dài), tìm hiểu thôi chứ đừng bỏ việc làm thêm ngoài đời mà mmo nhìu quá! tìm hiểu lúc nào có cơ hội thì nhảy vào!

Có trí thì nên
Khuyên bạn câu đo thôi

Cần cù tìm hiểu có ngày thành công... "Những gì chúng ta muốn làm một cách thoải mái, chúng ta phải học làm một cách siêng năng trước.''. Qua hợp tác

mình mấy năm ra vào mmo suốt mà bây giờ chả kiếm dc xu lẻ nào, cậu lo kiếm việc ở ngoài đi, hoặc có sở trường về cái gì thì đêm nằm vắt tay lên trán suy nghĩ áp dụng nó kiếm $, nói chung là ngoài giờ học nên có công việc chính ngoài đời + tìm hiểu thêm mmo (một thời gian dài), tìm hiểu thôi chứ đừng bỏ việc làm thêm ngoài đời mà mmo nhìu quá! tìm hiểu lúc nào có cơ hội thì nhảy vào!

Cần cù tìm hiểu có ngày thành công... "Những gì chúng ta muốn làm một cách thoải mái, chúng ta phải học làm một cách siêng năng trước.''. Qua hợp tác xã cắt cỏ phục vụ nuôi cá đã nhé

giờ mà đi bán vé số ngày lời 200 300 khỏe re,biết đâu có cơ hội đổi đời nữa:binhsua16:mmo thấy vậy chứ ko phải dễ ăn đâu,thử đi rồi biết

Xin chào cả nhà MMO4ME!

Em là một sinh viên năm 3 tại một trường đại học ở Miền trung nắng gió bão bùng. Em đang học với chuyên ngành là CNTT. trong suốt 3 năm qua em đã đi làm thêm rất nhiều nghề để lấy tiền sinh hoạt học xong đại học. Đã làm đủ nghề, bưng cafe, trông xe đạp, bán vé số, bốc vác... tại chợ vinh. Thế rồi một ngày nọ khi đang làm nghề trông xe tại một quán cafe trong TP Vinh em đã nhìn thấy một anh dùng Laptop vào mmo4me và em đã biết diễn đàn và tìm hiểu biết là có thể làm ra tiền từ internet thông qua offers hoặc capcha, em gõ capcha nhưng số tiền không được là bao nhiêu do em gõ chậm... Em đã tìm hiểu về offers và đã biết cách làm fake sock, ..Nhưng kẹt nỗi là không hiểu sao làm không có point.. Mong có sub nào hoặc admin nào thương tình giúp em. Cho em nhập vào group hoặc sub với..

sao ko bảo thằng cầm laptop vào quán cafe đó chỉ luôn...

Xin chào cả nhà MMO4ME!

miền trung chính sát là chổ nào rứa bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom