Tâm sự của một newbid mới vào mmo4me....

kiên trì là được
vào mmo mà muốn kiếm tiền ngay thì bạn nên nghỉ đi
chịu khó chịu khổ tích lũy kiến thức và kinh nghiệm mới sống trong mmo được
Con đường mmo của mình
Năm nhất vào mmo thấy 1$ to ( captcha )
Năm hai vào mmo thấy 10$ mới to ( captcha + HYIP )
Năm ba vào mmo thấy 25$ mới to ( HYIP + SOD + invest + offer )
............
PS: Đừng nên chỉ dựa vào người khác mà hãy tự đi bằng kiến thức của mình .

Cảm động thế, giống ta ngày xưa nhưng ta thay bán vé số = đi phát tờ rơi :binhsua10: Đi 1 ngày về phồng cả chân

kiên trì là được
Con đường mmo của mình
............
---
Giờ vào MMO ở đâu cũng gặp scam to

kiên trì là được
Con đường mmo của mình
............
cẢM ƠN BÁC VÌ ĐÃ CÓ NHỮNG ỜI KHUYÊN BỔ ÍCH..eM SẼ CỐ GẮNG VÀ TÌM HƯỚNG ĐI ĐÚNG CHO MÌNH

làm cái gì đó mang tính lâu dài chẳng hạn xậy dựng 1 website hay blog, sau này biết đâu hốt bạc từ nó :binhsua10:
Em cũng đang theo cái hướng này. Học tiếng anh với làm web để nuôi Gà cho nó lâu dài :))

xin chào cả nhà mmo4me!

Em là một sinh viên năm 3 tại một trường đại học ở miền trung nắng gió bão bùng. Em đang học với chuyên ngành là cntt. Trong suốt 3 năm qua em đã đi làm thêm rất nhiều nghề để lấy tiền sinh hoạt học xong đại học. đã làm đủ nghề, bưng cafe, trông xe đạp, bán vé số, bốc vác... Tại chợ vinh. Thế rồi một ngày nọ khi đang làm nghề trông xe tại một quán cafe trong tp vinh em đã nhìn thấy một anh dùng laptop vào mmo4me và em đã biết diễn đàn và tìm hiểu biết là có thể làm ra tiền từ internet thông qua offers hoặc capcha, em gõ capcha nhưng số tiền không được là bao nhiêu do em gõ chậm... Em đã tìm hiểu về offers và đã biết cách làm fake sock, ..nhưng kẹt nỗi là không hiểu sao làm không có point.. Mong có sub nào hoặc admin nào thương tình giúp em. Cho em nhập vào group hoặc sub với..

Trên đây là những ròng tâm sự của một newbid kính mong anh em mmo4me giúp đỡ..thank all
dân cntt mà gõ chậm là chết rồi. Mình thấy bạn là sinh viên gõ captcha là tốt nhất. Không ảnh hưởng nhiều đến việc học của bạn. Còn mấy thứ khác nhức đầu lắm. Có khi làm được rồi lại bỏ bê học hành thì khổ

Gõ Captcha đi bạn, rồi sau đó tình tiếp. Gõ chậm sau sẽ nhanh ai ai cũng vây, phải qua rèn luyện chớ.D

scam nhiều lắm! theo các pro chỏi huyip! 3 site thì 2 site die ngay ko kip hồi vốn, có site mất trắng tiền capt cả tuần, còn site còn lịa thì ko thấy lên tiền :( die cmnr

kiên trì là được
Con đường mmo của mình
............

:m158: đừng tin con heo này chém - nó làm chủ tập đoàn chuyên bán cam rẻ SLL đó - nó cứ mời ta hoài à

- - - Updated - - -

:m098: dân IT mà gõ bàn phím chậm - pó tay với thớt - iem đây có đựoc học cntt gì đâu - chỉ có ngồi nhà phá máy tính mà oánh chơi speed 23 25 rồi à -

Thay vì mất thời gian lập topic tâm sự này nọ mà chủ yếu cũng chỉ là hỏi vấn đề làm như thế nào cho năng suất cao (mà câu trả lời thì chắc ai cũng biết là nó như thế nào ) thì bạn hãy tập trung tự tìm hiểu,tự mày mò tiếp đi

Thay vì mất thời gian lập topic tâm sự này nọ mà chủ yếu cũng chỉ là hỏi vấn đề làm như thế nào cho năng suất cao (mà câu trả lời thì chắc ai cũng biết là nó như thế nào ) thì bạn hãy tập trung tự tìm hiểu,tự mày mò tiếp đi

nói thế thôi,chứ newbie thì biết bắt đầu từ đâu chứ.mày mò từng tí mất thời gian
cứ lên đây kêu,biết đâu nhiều người tốt giúp.rút ngắn khoảng thời gian đáng kể :d

CNTT 3 năm chắc sành rồi thiếu gì cái để làm dân cntt mà đánh máy chậm cũng thấy lạ :binhsua50:

- - - Updated - - -

nói thế thôi,chứ newbie thì biết bắt đầu từ đâu chứ.mày mò từng tí mất thời gian
cứ lên đây kêu,biết đâu nhiều người tốt giúp.rút ngắn khoảng thời gian đáng kể :d

nói thế chứ những người đời đầu theo off ai là người dạy hay cũng chỉ 1 từ mò mà ra nói chung cũng từ 2 từ cả làm biếng. mình cũng trong số đó:))

CNTT 3 năm chắc sành rồi thiếu gì cái để làm dân cntt mà đánh máy chậm cũng thấy lạ :binhsua50:

- - - Updated - - -

nói thế chứ những người đời đầu theo off ai là người dạy hay cũng chỉ 1 từ mò mà ra nói chung cũng từ 2 từ cả làm biếng. mình cũng trong số đó:))

lại cái kiểu đời đầu
tuy thời đó tự mày mò,vs lấy info = tay.
nhưng mà lead mạnh,mỗi con cả $.h sao
offer vẫn ngon,chịu khó cày vẫn = lương kỹ sư :))

vào box offer mà tìm sư phụ . giờ thấy anh em đang làm offer adroid thì phải, nghĩ cách kiếm sống sớm thế là tốt rồi. chúc bạn thành công

lại cái kiểu đời đầu
tuy thời đó tự mày mò,vs lấy info = tay.
nhưng mà lead mạnh,mỗi con cả $.h sao
offer vẫn ngon,chịu khó cày vẫn = lương kỹ sư :))

cái này mình chịu ko biết, nhưng cũng lạ thôi dân CNTT cũng năm 3 ít gì mà đánh máy còn chậm thì chuyện này mình nghĩ rất hiểm đánh chậm chỉ có cái lười gõ captcha thôi. dù có ng theo cntt cũng chậm thật nhưng thuộc hàng hiếm, nói sai bỏ qua nha đừng gạch:p

vào box offer mà tìm sư phụ . giờ thấy anh em đang làm offer adroid thì phải, nghĩ cách kiếm sống sớm thế là tốt rồi. chúc bạn thành công
offer android nghe nhiều pro đói ăn rồi các pro vẫn còn moi được à :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom