Help tâm sự của một newbie

em cũng mới tập chơi offer , cũng có 1 xíu kinh nghiệm , có gì pm yh em , mấy cái tôl ssh không cần mua đâu , để tiền thuê cái akchange 100k/tháng là đủ sài , sau này làm thấy đc có tiền thì mua full time xchange hay tinsoft mà sài
Akchanger là cái j thế bác. Chỉ boết có xchanger thôi mà. Mà bác biết thuê xchanger ở đâu ko

Dân quân tự vệ , có phải mấy thằng loi choi chuyên đi bắt vạ hàng rong không nhỉ o_O
thằng loi choai choai là sao bạn đừng nghĩ ai cũng v bạn bnhiu t mà nói ngta.tuỳ khu vực ah chỗ mình ccũng có mà ít lắm chủ yếu bảo vệ uỷ ban với tuyển quân đi bộ đội thôi

Last edited:
akchange là bản crack của xchanger ko bít đúng ko nữa
cũng đang muốn học off mà chưa biết j. bác cho theo với

biết làm off rồi thời gian đâu mà *** nữa bạn.sáng theo lyon vs Dortmund đi bà 7 rồi nản quá
off androi vs ios dễ mà bác ! cứ băm app trước rồi qua net thôi ! cần gì ai dạy ! Mấy ông thần nhận dạy toàn là prao` thôi ! dạy chẳng đc cái mịa gì đâu ! Mấy pro thật sự thời gian của họ đâu có đâu mà rãnh ngồi cầm tay chỉ việc cho bác

off androi vs ios dễ mà bác ! cứ băm app trước rồi qua net thôi ! cần gì ai dạy ! Mấy ông thần nhận dạy toàn là prao` thôi ! dạy chẳng đc cái mịa gì đâu ! Mấy pro thật sự thời gian của họ đâu có đâu mà rãnh ngồi cầm tay chỉ việc cho bác
bác cho em hỏi em cũng muốn chiến app thì cần những tool gì thế ạ

bạn có chiến app ko share mình ít kinh nghiệm với

fake ip bằng gì bác ssh thì ai bán vậy mà mua về có pphải check blackslist live fesh gì ko
Bác dùng bitvise để login ssh. Sau đó dùng proxifier để fake ip toàn máy. Tool check fresh ssh thì có free đấy bạn không cần mua.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week