Tâm sự mỏng về fanbox

thế a e cho hỏi ví dụ tháng 1 dùng ipl xong không dùng nữa .
Thì phải đóng phí mấy tháng thì không còn nợ tiền phí . Và được rút hết tiền về ?

Ai biết cho câu trả lời cái !

Thì phải đóng phí mấy tháng thì không còn nợ tiền phí . Và được rút hết tiền về ?

phí 4ver ... :D . ko đóng quá 10 ngày thì + 10$ ..
khi VN mới tham gia fanbox.. có 1 bài cho rằng fanbox là trò siêu lừa đảo.. ai cũng chém cậu ta.. chửi cậu ta...

giờ thì đã thấy,.

thỳ củng nghĩ là vậy.. nhưng dân pro chơi nó khác ông ... a Kong đau tuyển đệ tử đâu .. mua hàng thiệt nc ngoài về không à ..

đang trong tình cảnh này nên có thể trả lời

nếu cậu bật ipl thì xác định là xài hết cục này quăng cục khác.

và hàng tháng đóng phí lãi

nếu muốn ngưng mà tắt ipl thì cậu phải trả nợ hết số ipl đã vai

và có thể dùng tiền sau 90 ngày để trả

VD: cậu đã vai 1k$

sau 90 ngày tổng tiền là 1200$

thì cậu lấy 1200 - 1000

cậu sẽ còn 200$
đến khi đó.. những tháng sau khỏi đóng ipl nữa.

làm bao nhiu ăn bấy nhiu nhưng k bất boost thì kiếm rất ít có thể nói bằng 0

khi VN mới tham gia fanbox.. có 1 bài cho rằng fanbox là trò siêu lừa đảo.. ai cũng chém cậu ta.. chửi cậu ta...

giờ thì đã thấy,.
:D ăn thịt lẫn nhau mà sống thì ko gọi là lừa đảo cậu nhỉ

Kỳ vừa rùi có cơ hội cho tất cả các bạn muốn bỏ FanBox mà. Nó cho 10 ngày để các bạn gửi thư lên Brian đóng băng tài khoản và sẽ được thanh toán số tiền dư trong acc mà không phải chờ thu nhập trưởng thành. Ai không theo nổi thì đáng nhẽ nên gửi thư có lẽ sắp nhận được thanh toán rùi cũng nên. :):)

Kỳ vừa rùi có cơ hội cho tất cả các bạn muốn bỏ FanBox mà. Nó cho 10 ngày để các bạn gửi thư lên Brian đóng băng tài khoản và sẽ được thanh toán số tiền dư trong acc mà không phải chờ thu nhập trưởng thành. Ai không theo nổi thì đáng nhẽ nên gửi thư có lẽ sắp nhận được thanh toán rùi cũng nên. :):)

Có nửa sao nhỉ .. Củng hay ta ..

Brian nó cứ dùng chiêu trò hứa hẹn "tính năng mới" sắp ra.... ra đâu k thấy, thấy cái quái gì đâu không.

k tạo giá trị thặng dư, a e trong cái giếng tàn sát nhau, trc sau j cũng die :)

Mấy bro cho hỏi: có $2 muốn đặt cái ADs PTC mà nó cứ từ chối hoài là sao, hay nó đòi phải nhiều tiền mới chịu

k tạo giá trị thặng dư, a e trong cái giếng tàn sát nhau, trc sau j cũng die :)
die đc thì ko sống đến bây giờ cậu ah.
ae dưới giếng kéo ae ngoài giếng vào rồi tàn sát, sau đó đạp lên xác cho cao hơn mà kéo ng khác vào

ở VN chỉ có 8SC thui........ ông Kong thì bỏ qua.. trên mmo này thi ông Việt và ông Tâm là 2 ông tuyển ref... vậy thì theo tớ thớt nói ông Việt.. hha

tớ cũng như thớt. tháng rùi quất 32$

tháng này cũng 32$ đag tìm cách xoay vốn...

mặc dù đã tắt ipl nhưng chưa paydown nên cứ đóng lãi.

cái ngu của thằng fanbox là cái ipl nếu nó k có cái đó thì dân nghèo kiếm ngon
Thực sự thì khi đọc bài này mình không muốn bình luận gì thêm vì mình không phải người nhận bạn ấy là đệ tử.

Thứ 1/ Teacher - người nhận chủ thớt làm đệ tử là Hữu Đức, link profile trên FanBox là đây:
http://profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=84db15001bf549a286630b00577a2e04
Còn chủ thớt là Quang Huynh nhưng đã đổi tên lại thành Nguyễn Thị Ngọc Hà, link profile trên FanBox là đây:
http://profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=8470667759ce44639b087e1809759312
Có lẽ chủ thớt nhầm lẫn giữa SC và Teacher. Cách đây 2 tháng, bạn này có pm mình nhờ hướng dẫn nhưng tất nhiên mình chỉ hướng dẫn student mình (những người mình tuyển trong 4rum này), vì nếu ai cũng pm hướng dẫn chắc mình .... ko thể support nổi. Nhưng bạn ấy nhận mình làm SC nên mình cũng chịu khó trả lời vài câu hỏi về FanBox cho bạn ấy trong ngày hôm đó. Sau ngày hôm đó ngoài các câu hỏi kiểu như "Bank cập nhật tới ngày mấy rồi ông?" thì mình không nhận đc câu hỏi gì từ bạn ấy, vì có thể Hữu Đức lo việc support này rồi.

Thứ 2/ Mình và cậu từng có xích mích về thái độ support của mình và cậu đã giải quyết = việc .... có thể gọi là "xuất môn", ko nhận sự giúp đỡ từ mình, nên từ lâu mình không xem bạn là đệ tử nữa rồi.

Thứ 3/ Mình đã dừng tuyển từ khi nhận thấy FanBox đang lag. Các student liên lạc với mình thường xuyên thì có thể hiểu và biết cách mình giải quyết vấn đề cho các bạn ấy như thế nào, một số việc mình không tiện nói ở đây.

P/s: Ở Việt Nam có 6 SC :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week