Tâm sự nhẹ

Reg net là đăng kí tài khoản trên 1 trang network đại khái như BLVD - Supperreward
- Net nào nó dễ thì đăng kí giống như dk mail - còn net khó nó đòi các câu hỏi về traffic + maketing ..... nói chung sao cho nó hài lòng về chiến lược thì nó chấp nhận
- Nếu đã có đươc 1 tài khoản trên 1 network thì network đó sẽ cho 1 trong 2 dạng để add offer về site của mình đó là dạng wall hoặc banner .
dạng wall và banner khác nhau thế nào kia bác

add off về sile và để làm 1 sile cần gì bác

dạng wall và banner khác nhau thế nào kia bác

add off về sile và để làm 1 sile cần gì bác
Dạng wall là network nó cho 1 link - lấy link đó về chạy nó sẽ ra 1 đóng offer trong cái wall - đại khái như matomy , sonic , superreward , blvd
Banner là add từng link là từng con off đại khái như offersrevenue.com :D
1 site thì cần có 3 món - code offer + hósting + domain ------------------- dỉ nhiên la mấy cái này phải bỏ $ ra mí có

dìm hàng thôi

:oops::oops::oops: Ra đi sớm vậy? Kiếm 1 tý vốn, mở công ty làm chủ cho ngon lành. Tự làm chủ là tốt nhất.

Qua Tết tuyển thêm vài mem nữ nữa :D:D:D
chắc phải đăng ký trước, lỡ nhịp trước đây rồi. Đợi mãi đến dịp này mong sao là được làm mem ruột

Dạng wall là network nó cho 1 link - lấy link đó về chạy nó sẽ ra 1 đóng offer trong cái wall - đại khái như matomy , sonic , superreward , blvd
Banner là add từng link là từng con off đại khái như offersrevenue.com :D
1 site thì cần có 3 món - code offer + hósting + domain ------------------- dỉ nhiên la mấy cái này phải bỏ $ ra mí có
ok thanks bác . ngu ngơ bác nói mới biết chút

hỏi thê, bác 1 câu nữa . bác có thể nói rõ về code off đc ko vây

ok thanks bác . ngu ngơ bác nói mới biết chút

hỏi thê, bác 1 câu nữa . bác có thể nói rõ về code off đc ko vây
Mình thì ko biết code chỉ biết chạy 1 site thôi - code thì mình nghi đại khái là người ta thiết kế sẵn 1 cái giao diện + chức năng
code bg thì có mobile và dạng làm offer máy tính ..... còn mấy cái thua luôn ko biết

Mình thì ko biết code chỉ biết chạy 1 site thôi - code thì mình nghi đại khái là người ta thiết kế sẵn 1 cái giao diện + chức năng
code bg thì có mobile và dạng làm offer máy tính ..... còn mấy cái thua luôn ko biết
ok. cảm ơn bác .....

còn nhiều cái thắc mắc quá

Mình cũng nghĩ giống chủ thớt . Cũng mmo đc vài năm rồi , $ kiếm cũng đủ học đh nhưng dường như từ lúc mmo , cuộc sống có vẻ chỉ quanh quẩn bên cái laptop . Chắc phải ra đời cho biết cay biết đắng với người ta :D

Mình cũng nghĩ giống chủ thớt . Cũng mmo đc vài năm rồi , $ kiếm cũng đủ học đh nhưng dường như từ lúc mmo , cuộc sống có vẻ chỉ quanh quẩn bên cái laptop . Chắc phải ra đời cho biết cay biết đắng với người ta :D
Có đôi lúc ko biết cảm giác bị chửi để lấy đồng tiền mồ hôi nước mắt là gì , cũng thất bại quá nhỉ

Cứ cố gắng hết sức thôi . Mình biết rất nhiều pro offer bỏ mmo và thành công với công việc bên ngoài :D
ùm bạn cung gia nhập lâu rồi cũng hiểu , MMo mà mình bị ghệ bỏ luôn , vì cứ ôm lap mò mãi rủ đi chơi làm biếng :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week