Tâm sự về con đường mang tên MMO

Thực ra ngành nghề nào cũng vậy mà thớt, thớt lạc quan lên đi, ngay bây giờ bạn cứ học và tiếp thu kinh nghiệp, học cách tiêu tiền hợp lý và mỗi tháng tiết kiệm 1 khoản, sau này còn nắm bắt các cơ hội khác :p
Chắc phải học cách tiêu tiền hợp lý và xoay vòng đồng tiền
Thực ra, biết xoay đồng tiền thành vòng tròn thì tiền chả bao giờ cạn được bác thớt ah :)

Cậu này ngày xưa giống mình , hồi đó mình cũng vọc xtgem rồi chuyển sang johncms sau đó nhà có mạng 3g nên vọc vạch rồi lên luôn làm forum lớn tựa tựa forum MMO hiện giờ . Nhưng xin lỗi cậu trước chứ hồi đó mình ghét mấy thằng chơi trò lừa nạn nhân chuyển tiền qua ishare lắm . Lần đầu đọc mình thấy đáng tin vãi lúa :) sau đó tìm ra mánh của tụi nó ^^ thay vì bắt chước mình cùng 1 số admin làm web soạn bài hướng dẫn mọi người tránh xa lừa đảo :) nên mình chả được đồng nào cả . Lên lớp 10 mình có dcom 3G lên mạng nên chuyển qua làm web rồi làm admin forum trường ^^ hồi đó vui ghê lắm , tụi nó toàn lên forum chém gió chứ ko có facebook như bây giờ :) sau đợt bắt đầu làm web mình có quen 1 số anh em cũng làm web như mình ( đặt biệt có 1 người mình quen tới tận bây giờ :) ) Rồi sau đó có thằng tấn công web mình , mình bắt đầu tìm hiểu về ddos web ... Tính trẻ trâu thích thể hiện mình tham gia vào 1 nhóm ** đợt đó phát động tấn công chính phủ *** vì thắng bóng đá VN . Mình tham gia mà ko nghĩ đến hậu quả :( rồi danh tính của mình hiện rành rành trên web chính phủ *** Đêm nào ngủ mình cũng mơ thấy người mặt đồ đen đeo mặt nạ tới đánh :( Mình chia tay ** từ đó gần 1 năm trời ko động đến máy tính :( rồi do đam mê nên sau khi thử nhiều ngành khác nhau mình vẫn quay về với CNTT ( định mệnh mày :( )
Hồi đó biết gì, bạn bè có 3 thằng nên nó chơi cùng nên chơi vậy à :) Thế giờ thím làm gì

Hi bạn,
Con đường của bạn buồn thật nhưng có lẽ giải thích phần nào cho lí do bạn bị banned :D mình đã warn nhiều lần về việc spam mua acc ga, dạy chơi ga,.. mà bạn vẫn cố tình post tiếp. Có lẽ là do thói quen đi spam của bạn, mà nhìn lại thì topic này cũng mang tính chất PR cho việc bạn đang chiến GA và dạy GA thôi, nếu bạn là người đàng hoàng, làm ăn chính đáng thì k cần phải làm mấy trò như thế này đâu. Mình nhắc lại với bạn : mua acc GA thì post ở Box Buy Sell Trade và Forum không cho phép dạy có thu phí. Bạn không biết hay biết mà cố tình???
p/s:
Topic này vốn dĩ nên để ở box Chat nhưng đậm chất PR nên nhờ @Sir.NamTuoc @hjxhjxacec hay mod nào đi ngang DELETE hộ bài PR này !
Tớ không nhận dạy GA trong mmo4me nữa nhé. Tớ kể đúng con đường của tớ, không ảnh hưởng gì đến mob nhé. Còn nếu sai toppic thì nhờ các mod chuyển bài giùm.

:D 6 tháng đầu gõ lòi mắt capt 60$ 1 thang, 6 tháng sau 6k$1 tháng.
chém = dog :D

:D 6 tháng đầu gõ lòi mắt capt 60$ 1 thang, 6 tháng sau 6k$1 tháng.
chém = dog :D
đù, mình cạp 1 tháng đc 15$, sợ vàng cả mắt. giờ éo biết làm gì kiếm ra tiền luôn

ngày xưa bình se vần, còn giờ là bình nổ hả bro ??? :D

Áo thun không ngon nữa đâu, nát roài :) tớ tiếp tục GA thôi
Thu nhập vậy còn đòi gì nữa ! Không biết post bài này với mục đích gì MMO kếu sống gió ,e thu nhập cũng khá tháng xài chưa tới 2tr mà thớt thu nhập vậy còn đòi gì nữa

Thu nhập vậy còn đòi gì nữa ! Không biết post bài này với mục đích gì MMO kếu sống gió ,e thu nhập cũng khá tháng xài chưa tới 2tr mà thớt thu nhập vậy còn đòi gì nữa
Tiền cũng kiếm được nhiều, nhưng ngẫm lại, nếu thực sự may mắn thì tớ đã giàu bằng MMO rồi chứ không còn vậy :(
Cái tớ buồn và suy nghĩ là con đường tình yêu và học hành....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week