Tâm Thư Gửi Con Heo Chia Sẻ Những Điều Thầm Kín !!!

Status
Not open for further replies.

putin168

Banned
Reactions
554
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Gửi Anh @conheo yêu quí của em!
Hôm nay e đi nhậu về cũng hơi xỉn nhưng có lẽ vì xỉn nên em mới viết được những dòng tâm sự cho anh.
Anh ak không biết nhà anh hay bố mẹ anh có sản xuất dầu ăn hay không thì em cũng không rõ nhưng thấy anh hay tài trợ dầu ăn nên e nghĩ nhà anh chắc cũng có điều kiện anh nhỉ.
Em biết trước đây anh yêu @tunvit và đã từng thông ass @ChuChung rồi nhưng không sao. Với em trinh tiết không quan trọng, quan trọng là anh đã sống thật với lòng mình. Em ở xa nhưng vẫn luôn theo dõi những bước chân của anh. Rất mong được một ngày anh thông ass, hy vọng a sẽ thông được 30 phút trở lên chứ đừng có treo lên rồi tụt xuống anh nhé. Phương xa nhớ anh nhiều yêu anh, một tình yêu không dám nói!!!
Hôn và nhớ anh nhiều :confused:

Tình yêu đơn phương thật khó nói :D

Nhảm vcc

Inbox nó không thể hiện được tình yêu giống như các bạn trẻ trâu hay thể hiện trước công trường hay khuôn viên trường ĐH, mình yêu là phải nói chứ,để lâu quá mấy e khác nó hốt mất

Gửi Anh @conheo yêu quí của em!
Hôm nay e đi nhậu về cũng hơi xỉn nhưng có lẽ vì xỉn nên em mới viết được những dòng tâm sự cho anh.
Anh ak không biết nhà anh hay bố mẹ anh có sản xuất dầu ăn hay không thì em cũng không rõ nhưng thấy anh hay tài trợ dầu ăn nên e nghĩ nhà anh chắc cũng có điều kiện anh nhỉ.
Em biết trước đây anh yêu @tunvit và đã từng thông ass @ChuChung rồi nhưng không sao. Với em trinh tiết không quan trọng, quan trọng là anh đã sống thật với lòng mình. Em ở xa nhưng vẫn luôn theo dõi những bước chân của anh. Rất mong được một ngày anh thông ass, hy vọng a sẽ thông được 30 phút trở lên chứ đừng có treo lên rồi tụt xuống anh nhé. Phương xa nhớ anh nhiều yêu anh, một tình yêu không dám nói!!!
Hôn và nhớ anh nhiều :confused:
:rolleyes: :D Neptune lun đồng hành với 2 đứa mềnh đi hết chương trình này

:oops: inbox riêng đi:D mất công tụi man chân chính nó thèm khát:D

putin mà cũng thế này á :confused::confused::confused::confused::confused:

Chúc 2 bạng hạnh fúck

:rolleyes: :D Neptune lun đồng hành với 2 đứa mềnh đi hết chương trình này

:oops: inbox riêng đi:D mất công tụi man chân chính nó thèm khát:D
Anh ơi em không có Nép Tu Nê hay mình dùng tạm Dầu Ăn Toàn Phát nhé anh :p:p:p

Dầu ăn làm gì cho tốn ra, nó chỉ dành cho mấy đôi mới lần đầu vẫn còn khô rát và bỡ ngỡ. Chứ 2 thím kinh nghiệm đầy mông thế rồi thì mình khuyên nên dùng dầu rửa bát, dùng sunlight luôn cho nó sang. Mỗi lần giao lưu chỉ cần nhỏ 1 vài giọt và cứ thế ma sát nó sẽ tự ra bọt. Đảm bảo tiết kiệm tối đa tình phí :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week