Tàn nhẫn rơi nước mắt, tình người là thế sao ?

thôi hãy để họ yên nghỉ

#
qua đây các AE MMO cũng nên chú ý, nếu kiếm dc nhiều tiền đừng nên lộ liễu, phô trương ra cho thiên hạ nó biết, cứ giả nghèo, giả khổ lại hay, ai tốt với mình mới là thật lòng

thể hiện ra mình là người giàu có => lợi thì ít, mà hại thì rất nhiều, sẽ gây chú ý cho bọn trộm cướp, nhẹ thì mất tài sản, nặng thì mất mạng
không biết có khi nào đến lượt bác không nhỉ?
Cái píc đem tiền ra chậu rửa đâu rùi tìm không thấy.....chắc cái này không phải là mục đích chính là cướp của

không biết có khi nào đến lượt bác không nhỉ?
Cái píc đem tiền ra chậu rửa đâu rùi tìm không thấy.....chắc cái này không phải là mục đích chính là cướp của

cái đó có ít tiền bẩn bẩn, mang ra rửa xà phòng cho sạch thôi

chứ mình nghèo lắm, đang đói ăn đây :eek:

nhường cho bạn đấy :D

3 cát cột ở 3 phòng: vậy tức là có thể hung thủ định giết 9 người chứ không phải 6
đào đâu ra 9 người khi nhà người ta chỉ có 7 mạng tính luôn đứa nhỏ 18 tháng còn sống ? người ta đang nói ở đây là 3 cái cột ở trong 3 phong dùng để chói nạn nhân chứ ko phải 1 cột chói 3 người ở 3 phòng

cái đó có ít tiền bẩn bẩn, mang ra rửa xà phòng cho sạch thôi

chứ mình nghèo lắm, đang đói ăn đây :eek:

nhường cho bạn đấy :D
:eek::eek::eek::(:(:(:confused::confused::confused::p:p:p:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

thôi hãy để họ yên nghỉ

#
qua đây các AE MMO cũng nên chú ý, nếu kiếm dc nhiều tiền đừng nên lộ liễu, phô trương ra cho thiên hạ nó biết, cứ giả nghèo, giả khổ lại hay, ai tốt với mình mới là thật lòng

thể hiện ra mình là người giàu có => lợi thì ít, mà hại thì rất nhiều, sẽ gây chú ý cho bọn trộm cướp, nhẹ thì mất tài sản, nặng thì mất mạng
theo tui ko phải là cướp đâu, kiểu này chắc chắn là Thù oán hoặc chuyện gì khác

đào đâu ra 9 người khi nhà người ta chỉ có 7 mạng tính luôn đứa nhỏ 18 tháng còn sống ? người ta đang nói ở đây là 3 cái cột ở trong 3 phong dùng để chói nạn nhân chứ ko phải 1 cột chói 3 người ở 3 phòng
ôi trời:oops::oops::oops::oops:

ôi trời:oops::oops::oops::oops:
tui nói sai sao ,
6 người có mặt trong nhà bị trói lại vào 3 cái cột ở 3 phòng riêng biệt, rồi hung thủ lạnh lùng cắt cổ từng người.
Theo như ghi nhận thì trong nhà lúc đó chỉ có 7 người thôi ko tính bọn giết ng nha

thôi hãy để họ yên nghỉ

#

ko lộ thì gái ko theo. hix

ko lộ thì gái ko theo. hix

thế mà có lúc đói ko có tiền mua mì gói ăn, mình vẫn có gấu theo 3 năm nay đây :D, thế mới là người thật lòng yêu mình, còn khoe tiền ra mà nó yêu chỉ là yêu tiền mà thôi, loại đấy rất dễ cắm sừng mình =]

lộ ra rồi gái nó theo thì những con đó cũng chả khác gì phò :D

phò thì ko phải rồi, chẳng qua là nâng cao bản thân mình thôi, đứa con gái nào chẳng muốn có người yêu giỏi, lắm tiền, ga lăng.
thế mà có lúc đói ko có tiền mua mì gói ăn, mình vẫn có gấu theo 3 năm nay đây :D, thế mới là người thật lòng yêu mình, còn khoe tiền ra mà nó yêu chỉ là yêu tiền mà thôi, loại đấy rất dễ cắm sừng mình =]
:D bác có thể cho em xem hình gấu bác ko? nghèo mà yêu đc 3 năm chắc bác phải 18 cm mất :)

phò thì ko phải rồi, chẳng qua là nâng cao bản thân mình thôi, đứa con gái nào chẳng muốn có người yêu giỏi, lắm tiền, ga lăng.

:D bác có thể cho em xem hình gấu bác ko? nghèo mà yêu đc 3 năm chắc bác phải 18 cm mất :)

ăn nhau ở cái "thật lòng"

người con gái biết suy nghĩ sâu xa, thì sẽ chọn người đàn ông chung thủy, còn tiền thì có thể kiếm sau, 2 đứa cùng nhau làm ăn phất lên mới hay

người yêu mình lại cực ghét thể loại khoe khoang :eek:, may mình ngày xưa nghèo ko có tiền khoe, ko thì cũng bị loại từ vòng gửi xe :D

Mình cắt cổ gà cổ vịt còn thấy lện tay, ra ngoài lò mỗ thấy họ lấy búa tạ đập đầu con bò họ còn phải cúng bái ,mà bọn này nó cắt cổ người mà *** ăn năn cmn gì hết.

Mình không nghĩ vậy tất cả những bài viết có giá trị về nhận thức, con người, lương tri đều có gía trị riêng của nó. Ở đây không phải bàn tán, mà để mọi người ai còn chưa biết nhìn vào và có một nhân sinh quan riêng cho họ bạn mod ơi ....!
Chúng ta làm mmo đó đó là nghề nghiệp nhưng cũng không nằm ngoài tầm của XH loài người, thế nên những bài như thế này đôi khí có tác dụng thức tỉnh những ai đó còn đang vô tâm trong cuộc sống, kể cả chính bản thân mình
bạn nói đúng đấy, con người ko ai như ai, bạn rất khó tìm được bản sao của mình trên trái đất này. Có những người lúc nào cũng nghĩ cho mọi người, có người thì lấy việc chà đạp, hành hạ người khác để làm vui... những kẻ tội phạm này thì bản chất trong đầu họ nghĩ việc đó là bình thường, trong khi chúng ta lại thấy nó thật ghê tởm, chỉ mong sao điều tra ra và bắt được chúng nó để đem lại sự an bình cho mọi người

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back