Tân sinh viên cần pro chỉ làm MMO

đag học năm 2 và quyết định làm mmo kiếm tiền để trả nợ môn , h cũng đủ trả đc vài trăm môn roài , vôte làm mmo :D

chơi mấy trò đó thì $ phải mạnh và ko cần dùng gấp, đầu tư 1 lúc 2-3 site để tránh rủi ro. đại gia thì mất vài chục củ ko nhầm nhò, sinh viên vài chục $ cũng nhức nách rồi, mấy thánh muốn chỉ thì chỉ em nó trò gì bền bền ấy.
em đấu có vốn nhiều đâu ợ,ăn cam là tan nát đời zai luôn,trang pea em dep thử 2$ chơi cho vui lấy kinh nghiệm thôi ợ

Nếu bạn chơi nhập captcha hay mấy cái app trên smartphone thì ngày kiếm tầm $5 đó, nhưng khá nhọc nhằn.
Muốn chiến MMO bạn nên có 1 cái paypal veri trc, 1 cái perfect money, và 1 cái visa thật tại VN. Ngoài ra làm thêm cái PayOK, Payza or các loại giống pp hay pm nữa.
Xong rồi vào mấy loại thread trên trang MMO này mài mò mà chiến
chỉ em đi,em có visa ACB rồi có Payze PM ...luôn rồi ợ,lớp 10 em tạo hết rồi

em đấu có vốn nhiều đâu ợ,ăn cam là tan nát đời zai luôn,trang pea em dep thử 2$ chơi cho vui lấy kinh nghiệm thôi ợ
Giờ $100 nhỏ mà, dep vô Chek or PAC mà quất, có mod SealSixTeam mà lo gì :p
Nhớ kiếm thêm refback nữa lo ok con dê

Đầu tư cho trí tuệ bản thân đi. đầu tư thời gian cho bản thân luôn luôn là khoản đầu tư chính xác nhất. tập tán gái cho pro` đi đã :oops: rùi muốn gì muốn :oops:
Bro đã thông xong rồi à, thấy bên top ACX im re à, chắc các ACE đang thông nhau :D

thẻ đó làm ở đâu
Có topic bán thẻ veri pp đó, trustcard thì phải.
Hoặc dùng thẻ smartcash của VPBank, qua chìa khóa vàng mua cái thẻ nạp 50k vào thẻ Smartcash đó là đủ veri pp rồi, còn dư 5k trong thẻ ảo đó :p
Tổng chi phí veri pp chỉ 50k, ra google search đầy, mình toàn học trên google à:D

Có topic bán thẻ veri pp đó, trustcard thì phải.
Hoặc dùng thẻ smartcash của VPBank, qua chìa khóa vàng mua cái thẻ nạp 50k vào thẻ Smartcash đó là đủ veri pp rồi, còn dư 5k trong thẻ ảo đó :p
Tổng chi phí veri pp chỉ 50k, ra google search đầy, mình toàn học trên google à:D
anh xem cái nào tiện hơn em làm thêm cái PP vêrverr cái hiện tại bị ngược tên rồi ợ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,552
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom