Event Tặng 10 slot cho 10 member kiem BTC free ^^! Chuẩn bị nhận Bonus từ site ( the same Stellar)

Status
Not open for further replies.
đệt trò này mình ghét nhất, y hệt trên thebotnet, ở forum thì share đầy ra rồi mà còn bày đặt bí với chả mật để kiếm ref!! Haizzz
:confused: bác biết rồi thì thôi- còn bác chưa biết

:confused: trẻ trâu thật--- bởi vậy chả muốn share cái gì vì những thành phần này:eek:

@chemgio close giúp phát

:) anh em nào thích thì cứ tạo topic cheat ref

:D Nhiệm vụ đã xong:D

:confused: bác biết rồi thì thôi- còn bác chưa biết

:confused: trẻ trâu thật--- bởi vậy chả muốn share cái gì vì những thành phần này:eek:
xin lỗi định ignore mà ko chịu đc, nếu là 1 site mới hoặc 1 tut mới chưa có thì oke, tớ cũng xin 1 slot luôn, nhưng nếu cậu search cái site đó trên forum này, ko dưới 2 thớt trong mục other đã post public hoàn toàn nội dung đó! Vì vậy, tớ hoàn toàn xác định cậu mục đích của cậu khi tạo thớt này là câu ref :)

câu ref trá hình
:confused: @lamgiau1987 :mad: ghet nhất cái thể loại ăn hôi này:mad: biết site đó là gì chưa... đã làm chưa... site như thế nào mà phán như thánh

xin lỗi định ignore mà ko chịu đc, nếu là 1 site mới hoặc 1 tut mới chưa có thì oke, tớ cũng xin 1 slot luôn, nhưng nếu cậu search cái site đó trên forum này, ko dưới 2 thớt trong mục other đã post public hoàn toàn nội dung đó! Vì vậy, tớ hoàn toàn xác định cậu mục đích của cậu khi tạo thớt này là câu ref :)
o_O cậu searcha lại 2 topic nhéo_O xem họ có share site ko-- và 2 thớt có phải share cho Heo ko hãy nói nhé

nếu 1 site mới hoặc 1 tút mới chưa có thì okie tớ cũng xin 1 lot:rolleyes: cái loại trẻ trâu--- ăn được thì xin-- ko được thì đạp đổ thì good bye nhé:D

:confused: @lamgiau1987 :mad: ghet nhất cái thể loại ăn hôi này:mad: biết site đó là gì chưa... đã làm chưa... site như thế nào mà phán như thánh

o_O cậu searcha lại 2 topic nhéo_O xem họ có share site ko-- và 2 thớt có phải share cho Heo ko hãy nói nhé

nếu 1 site mới hoặc 1 tút mới chưa có thì okie tớ cũng xin 1 lot:rolleyes: cái loại trẻ trâu--- ăn được thì xin-- ko được thì đạp đổ thì good bye nhé:D
xin lỗi bạn. site này mình chiến từ khi bạn @
tuvietthao đưa về, đã ref trên 100acc chờ ngày nó bonus ( nếu ko scam). MÌnh chỉ có sao nói vậy, sự thật mất lòng

Close-- Done

:p chả muốn share cái gì nữa:p
Cho theo với cả tội bác ơi. Đi mà tội lắm cho mình xin 1 chân conheo nhé.

xin lỗi bạn. site này mình chiến từ khi bạn @
tuvietthao đưa về, đã ref trên 100acc chờ ngày nó bonus ( nếu ko scam). MÌnh chỉ có sao nói vậy, sự thật mất lòng
o_O bác đọc kĩ topic rùi hẵng nói nhé--- tuvietthao ko public topic--- cũng ko đưa site--- @tuvietthao cũng ko nói gì seo mấy bác ý kiến:eek:

:) nói chung là từ nay chả muốn share cái gì cho anh em cả:D zị thui

bạn tuyển ref thì ko ai ý kiến, đây bạn bầy đặt cho vào mục event........ko phải là trá hình sao?

site này đc đưa về và mình đã chiến từ ngày 27/8 cơ. Ko hề nói hôi theo ai cả

Attachments

4.5 KB · Views: 42
bạn tuyển ref thì ko ai ý kiến, đây bạn bầy đặt cho vào mục event........ko phải là trá hình sao?
o_O nói cho bác biết--- ban đầu chĩ share 10 người--- nhưng do ko co time send từng người 1 nên mới public ra cho all anh em-- đọc kĩ topic nhéo_O cheat ref thì được cái gì ở site này- chủ yếu cheat nhiều acc là chính

bác chưa tìm hiểu mà phán như thánho_O việc quái gì phải share và tốn time-- để time Heo cheat và ăn 1 mình roài:D và cũng cảnh báo là ko biết scam hay koo_O

cái này là tuyển ref. thậm chí còn ko biết site nó có pay hay ko. Sao lại post ở mục event? đã sai lại còn cứ cố cãi, mất thời gian với bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,117
173,200
Latest member
hyho0211

Most viewed of week

Most discussed of week