Event Tặng 20 Card ĐT 10k Ngày 26/8 + Tuyển Member Group Newbie T-shirt Vốn Cứng

Status
Not open for further replies.
đã tham gia

up lên cho bạn nào chưa tham gia :D

mình vốn mềm quá..ko tham gia đc rồi :(

TẶNG CARD NGÀY 26/8

Hi all, mình lại lập topic tặng 20 card 10k cho member MMO4ME

Để tham gia các bạn điền vào form dưới đây :

https://docs.google.com/forms/d/1NLSPKQ7LRB99jrryk2aVlqZoVJEUksp771W_Ydtxse4

Điền xong comment "đã tham gia" ở topic này

Hạn chót tham gia : 23h59p ngày 26/8

Sáng ngày mai 27/8 mình sẽ quay ngẫu nhiên trên random.org 20 bạn may mắn để tặng card, mỗi bạn được 1 card 10k bắn trực tiếp vào điện thoại nhé

Các bạn tham gia các topic tặng card trước của mình vẫn tiếp tục chơi được nhé.

----------------------------------

TUYỂN NEWBIE CÙNG CHIẾN TEE

Mình đã chiến đủ kiểu affiliate : Product launch, Authority site , Clickbank, Niche site, Cj, Shareasale, CPA,....và bây giờ đang rất rảnh rỗi và quyết định chiến Tee và mở 1 group để anh em giao lưu học hỏi, đầu tiên sẽ chiến Sunfrogshirts sau 1 thời gian có thành quả sẽ chiến Teespring

Các bạn lên Google tìm hiểu về tee (Sunfrogshirts + teespring) trước nhé, mình sẽ không giải thích nó là gì ở đây nữa

+ Thời gian đầu tiên vào Group : Chạy Affiliate cho Sunfrogshirts, chạy Facebook Ads 40% commission : tầm $7 - $10/sales tùy áo

Điều kiện vào Group

+ Newbie về tee như mình
+ Vốn cứng : $200 - $300 trở lên (newbie nên phải test rất nhiều)
+ Có sẵn tài khoản Facebook Ads để chạy Ads, VISA chạy ads đầy đủ
+ Có sẵn tài khoản Sunfrogshirts đăng ký theo link dưới đây

Link affiliate của mình : https://www.sunfrogshirts.com/Manager/affiliate-signup.cfm?10835 (commisison của bạn là 40% khi đăng ký qua link này)
Direct Link : https://www.sunfrogshirts.com/Manager/affiliate-signup.cfm (Commission của bạn chỉ được 35% khi đăng ký trực tiếp)

+ Phí vào Group : Free
+ Quy định : vào group trong 7 ngày mà không thực hành làm thì bị kick nhé
+ Bạn nào không có vốn mà muốn đi theo con đường affiliate thì nên kiếm các hình thức affiliate nền tảng ít vốn để bắt đầu nhé, đừng vào Group 1 tuần lại bị kick mất công

Group sẽ thảo luận về cách chọn niche, chọn áo, cách target audience, facebook ads,... vân vân và vân vân, tất cả những gì liên quan về tee

Bạn nào đủ điều kiện tham gia thì comment dưới đây mình sẽ inbox link group cho các bạn join

------------------------------------

Bạn nào newbie affiliate muốn đi theo con đường lâu dài và bền cần hỗ trợ tư vấn nên làm gì thì liên lạc mình, mình sẽ hỗ trợ :

yahoo : mobi_mart
đã hết thời gian event ,bạn vui lòng trao giải event nhé ,quay random thì phải có video,thời hạn 2 ngày để bạn trao giải nhé

@chemgio thanks bác nhắc nhở nhé, thực ra Video có từ hôm qua rồi mà hôm qua mình không ở nhà, phải xài 3G nên không upload được, hnay ngủ dậy lại quên đi mất, may mà bác nhắc :D Kết quả đã có rồi nhé, tất cả những người có tên trong danh sách #1 sẽ được nạp trong ngày hnay !! MEM CHIẾN SUNFROGSHIRT MÌNH ĐÃ TUYỂN ĐỦ KHÔNG TUYỂN THÊM NỮA NHÉ

THANKS ALL !!!

CÒN 16 BẠN TRÚNG GIẢI ĐỀU XÀI VIETTEL QUA 29 MÌNH NẠP CHO ĐỂ ĐƯỢC KHUYỂN MÃI 50% NHA ;););)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week