Event Tặng 20 thẻ cào 50k miễn phí -> Bầu chọn nâng cấp site ExchangeWMZ.com

Status
Not open for further replies.
haiz.lần đầu tiên trúng giải.hên quá.mà sao bác thớt không send card cho ngon nhỉ:D
Hehe, lễ trao giải sẽ được tiến hành từ lúc 8h30 đến 10h30 sáng nay 01/8 bác nha, vì tổng kết vào đêm qua sợ mọi người đang ngủ nên không muốn đánh thức giấc nồng của ae :D

- - - Updated - - -

tạch rồi :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:
Cố lên bác ơi, chúc bác và các ae sẽ may mắn hơn lần sau ạ :D

trúng thưởng rùi.chúc thớt ngày kiếm đc nhìu $ :binhsua79:
Uầy, chúc mừng bác, chúc bác luôn gặp may mắn trong cs và kiếm được thật nhìu xiền, sau đó làm event chia tiền cho ae không trúng lần này keke

Sdt minh 0966789617.bác thớt ơi send mình cái car dc ko.mình nạp vao cai khac.hi
Lát nữa khoảng 8h30 - 9h30 sẽ có nhân viên xinh tươi mát mẻ alo cho bác chăm sóc khách hàng và gửi quà tặng bác ợ ;))
Quà tặng sau đó sẽ được nhắn tới số điện thoại có trong list, rồi bác nạp vào số đt thoải mái bác ơi :D

Last edited by a moderator:
May mắn quá. Lần đầu trúng event. Lại đang hết tiền nữa. Đúng ngày đầu tháng may mắn :binhsua15:
Chúc mừng bạn nha, chúc bạn luôn may mắn cả tháng và cả năm nay năm sau nữa luôn :D hihi

Xin chào chủ nhân số điện thoại 0988xxx983

Xin chúc mừng Bạn là một trong số những người may mắn trúng thưởng Event của ExchangePM/WMZ.com

Mã số thẻ cào 50k (viettel/mobi/vina) xxxxxx đã được gửi tới điện thoại của Bạn.

Xin cảm ơn Bạn đã nhiệt tình bỏ phiếu ủng hộ. Hi vọng Bạn sẽ tiếp tục tin tưởng và sử dụng dịch vụ của chúng tôi trong thời gian tới!
Chúc Bạn luôn may mắn, mạnh khỏe và thành công trong cuộc sống!

Thay mặt BQT

ExchangePM/WMZ.com's Team

- - - Updated - - -

Xin chào chủ nhân số điện thoại 0969xxx508

Xin chúc mừng Bạn là một trong số những người may mắn trúng thưởng Event của ExchangePM/WMZ.com
Mã số thẻ cào 50k (viettel/mobi/vina) xxxxxx đã được gửi tới điện thoại của Bạn.

Xin cảm ơn Bạn đã nhiệt tình bỏ phiếu ủng hộ. Hi vọng Bạn sẽ tiếp tục tin tưởng và sử dụng dịch vụ của chúng tôi trong thời gian tới!

Thay mặt BQT

AE tiếp tục vào đăng ký nhận quà tặng nha :D

- - - Updated - - -

Xin chào chủ nhân số điện thoại 01684xxx499

Thay mặt BQT

Xin chào chủ nhân các số điện thoại:0966789xxx, 01666xxx442, 01648xxx086, 01632xxx486, 01695xxx889..

Thay mặt BQT

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member