Help Tặng các bạn PB offerwall cho Geek code!

Bro cho mình xin pb của BLVD nhé, tớ gà quá mầy mò mấy hôm mà chưa ra được cái này, cảm ơn bạn nhiều!

cho mình xin mấy cái này nhé

Để đảm bảo ko lầm mất đất các bạn làm ăn thuê code, làm code site offerwall. Nên mình share cho bạn nào đã có code nhưng chưa có PB, bạn nào ít $ mún solo, ít kn một số pb của mình... Yêu cầu các bạn reply + thanks lại rùi send ym vào box. Còn bạn nào cảm tạ nữa thì Donate thẻ "Vịt theo" 20k cũng đc hoặc LR bên dưới :-". :binhsua169:

Hiện có PB của: radium, reward, sonic, payment wall, jampp, blvd.

Mình sẽ cố gắng up những gì có thể. Ai ko sử dụng được để lại tin....

Thông báo là cái code này mình đã dùng OK rồi... các bạn chỉ việc down về đổi Key là OK...

Ui chao, pro là đây. pro có yahoo là gì vậy, đệ có nhìu chiện muốn nhờ pro chỉ thêm.

Thanks

Để đảm bảo ko lầm mất đất các bạn làm ăn thuê code, làm code site offerwall. Nên mình share cho bạn nào đã có code nhưng chưa có PB, bạn nào ít $ mún solo, ít kn một số pb của mình... Yêu cầu các bạn reply + thanks lại rùi send ym vào box. Còn bạn nào cảm tạ nữa thì Donate thẻ "Vịt theo" 20k cũng đc hoặc LR bên dưới :-". :binhsua169:

Hiện có PB của: radium, reward, sonic, payment wall, jampp, blvd.

Mình sẽ cố gắng up những gì có thể. Ai ko sử dụng được để lại tin....

Thông báo là cái code này mình đã dùng OK rồi... các bạn chỉ việc down về đổi Key là OK...

Share mình với.có gì send Y!M nha.

Đã thank, cậu inbox cho mình pb : radium , superreward, paymentwall với bldv nhé...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week