Tặng ngay 10$ mua hàng miễn phí

PP visa đều đc, nhưng nếu Visa đã dùng veri PP rồi thì PP đó dùng xong visa kia ko dùng lại đc và ngược lại như thế ở site đó, theo mình biết là vậy, bọn JP này khôn VL chứ k phải ngu đâu mà để bị cheat, hôm qua mình có thử rồi :D

PP visa đều đc, nhưng nếu Visa đã dùng veri PP rồi thì PP đó dùng xong visa kia ko dùng lại đc và ngược lại như thế ở site đó, theo mình biết là vậy, bọn JP này khôn VL chứ k phải ngu đâu mà để bị cheat, hôm qua mình có thử rồi :D
PP mua được vài thứ thôi, đa số nó chỉ allow vísa, PP có tiền mà muốn mua thêm vài thứ mà ko đc :(

PP mua được vài thứ thôi, đa số nó chỉ allow vísa, PP có tiền mà muốn mua thêm vài thứ mà ko đc :(
Nói chung là site này cheat ko đc :D
mẹ nó hóng gói hàng về đến nhà mà mãi ko thấy, hôm T7 nó làm gì từ 12h trưa đem hàng mình đi ngoài đường 8h đêm thấy nó cập nhật đã đem về lại bưu điện =))
hại não ghê gớm

Ai có lòng Ref cho tui di 1 ref thôi tui bonus cho 1 cái card 20k :D đủ $ order cái ly phát
cho xin link cái ly với bạn, giá nó bao nhiêu thế

khi View Cart, cậu xem ở phía duới ấy danh sách sản phẩm ấy
có cái ô ghi 0.00 cậu sửa lại thành 5.00 rồi bấm nút "USE" bên cạnh để nhận thêm 5$. còn 5$ còn lại đã đc sử dụng tự động
Chú ý: Nếu đơn hàng của mấy bạn là 9$ thì phần này điền là 4.00$ nhé. (muốn dùng hết cả 5$ thì đơn hàng phải lớn hơn hoặc = 10$)

khốn khổ cho ae ngoài bắc bị hải quan giữ hàng :(
vâng bác, của em nó giữ cũng gần hết , có một cái về tận bưu điện xã rồi mà nó cũng chả thèm mang đến , nản cả bưu điện

vâng bác, của em nó giữ cũng gần hết , có một cái về tận bưu điện xã rồi mà nó cũng chả thèm mang đến , nản cả bưu điện
sao thẻ nó báo lỗi ta.không lẽ như bác nào nói nếu thẻ đã veri pp sẽ không add đc nhỉ

iem quê lắm trả thêm $ PP cho nó nó cho đi bằng tàu, free thì nó cho đi bằng máy bay @@

Nói chung là site này cheat ko đc :D
mẹ nó hóng gói hàng về đến nhà mà mãi ko thấy, hôm T7 nó làm gì từ 12h trưa đem hàng mình đi ngoài đường 8h đêm thấy nó cập nhật đã đem về lại bưu điện =))
hại não ghê gớm
làm được 5 packages hè hè, tận dụng vcc còn dư :D

Còn 1 đống đang chờ track :)) cả 1 nùi hộp ở phòng :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week