Tặng phần mềm SEO Mass SEO Content lần 2: Update tính năng tăng traffic thật tự động

Đã kích hoạt bản quyền cho các bạn qua email rồi nhé.
Lưu ý các bác nào đã từng dùng Mass SEO Content mà hết hạn thì em ko kích hoạt lại đâu nhé, muốn tiếp tục được dùng thì chỉ có thể cài sang máy khác hoặc phải mua bản quyền mới thôi ạ !

Mình đã nhận đc mail của thớt báo là đã kích hoạt key trên sever rồi mà sao mình làm như hướng dẫn vẫn thấy phần mềm báo là " Bản quyền chưa được xác thực" là sao nhỉ? Chủ thớt kiểm tra giúp mình nhé. mail: [email protected]. Thanks !
Chào bạn !
Sorry bạn là mình gửi nhầm mail cho bạn, phần mềm của bạn đã từng được cấp vào ngày 15/02/2014 trong đợt share key lần 1 (1 tháng), bây giờ hết hạn rồi nên không dùng được và bên mình cũng không gia hạn tiếp bạn nhé, mỗi người chỉ trải nghiệm 1 tháng thôi ạ, mong bạn thông cảm !

Thanks thớt, key này dùng dc bao lâu thế :D
Chào bạn key dùng 1 tháng bạn ạ, đã update ở topic đầu để mọi người cân nhắc việc dùng hay ko, thanks bạn đã hỏi !

id 9A63ET20505RSD58SMV vui lòng cho mình một key dc k??có thể gữi về [email protected] thanks nhiều :)

Mạng bị die mấy hôm, g mới online đc để gửi key cho anh em, ae chịu khó đợi chút nhé !

Đã gửi mail cho anh em rồi đấy và vẫn LƯU Ý: Những ai đã từng đượng tặng key mà hết hạn từ lần trước thì vui lòng không xin cấp lại nữa ạ, muốn đc cấp lại thì vui lòng chuyển sang máy mới để lấy ID mới, thanks !

Đã gửi cho các bác đăng ký, lần này cũng có khá nhiều bác ID đã từng đc cấp nênk em o gửi email nhé !
@ Bác binhhhk: ID bác gửi trong form đăng ký la fID của máy ảo nên ko cấp đc bác nhé !

Đã gửi mail cho anh em rồi đấy và vẫn LƯU Ý: Những ai đã từng đượng tặng key mà hết hạn từ lần trước thì vui lòng không xin cấp lại nữa ạ, muốn đc cấp lại thì vui lòng chuyển sang máy mới để lấy ID mới, thanks !
sao không thấy bác nhỉ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week