Tạo cơ hội việc làm cho newbie đang gặp khó khăn

Status
Not open for further replies.

khoipanda

Junior
Reactions
7
MR
0.000
;) Như topic đã nói, hiện tại mình đang có 1 công việc, muốn chia sẻ vs những bạn newbie gặp khó khăn như mình. Bạn nào cần thì ib yahoo mình nha.
h mình chỉ giúp dc cho khoản 3 - 4 bạn thôi.
Yêu cầu siêng năng, trung thực, không cheat. Mình pay theo tuần, còn tiền thì tùy vào mức độ làm việc mà các bạn sẽ có. Không có việc nào là dễ nha các bạn
YAHOO: [email protected]
P/s: mình cũng là newbie như các cậu nên cũng biết được nổi khổ không biết làm gì nên có việc là share ngay.

mình ko có yahoo. Có mỗi face. Bạn giúp với :((

;) Như topic đã nói, hiện tại mình đang có 1 công việc, muốn chia sẻ vs những bạn newbie gặp khó khăn như mình. Bạn nào cần thì ib yahoo mình nha.
h mình chỉ giúp dc cho khoản 3 - 4 bạn thôi.
Yêu cầu siêng năng, trung thực, không cheat. Mình pay theo tuần, còn tiền thì tùy vào mức độ làm việc mà các bạn sẽ có. Không có việc nào là dễ nha các bạn
YAHOO: [email protected]
P/s: mình cũng là newbie như các cậu nên cũng biết được nổi khổ không biết làm gì nên có việc là share ngay.
Cho mình theo với mình ở Q9 ,TPHCM hiện tại đang là SV năm 2 nên time rảnh khá nhiều .. mình đã từng làm offer thuê.. máy core i5 ram 4G HHD 1TB mạng cáp quang.. mong dc bạn giúp đỡ tks bạn nhiều nhé..!
mail: [email protected]

tuyển newbie android ios cpm số lượng lớn , ib
thử qua chơi offer phát chưa biết gì về offer có dạy không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao