Help Tạo nội dung chất lượng để chơi PTU

thủ thớt để lại yahoo đi..đang đi theo đường chủ thớt đang đi

Thế theo cậu xac định từ khóa thì cậu làm kiểu gì mà sao nhiều địa chỉ thế ? Đọc lại những gì tớ viết rồi hãy nói nhé.

Trang của thằng nào đó nhưng chắc chắn không phải cái trang của cậu mà cậu vừa đi copy về :)

_ Học lại cách xác định từ khóa rồi hãy nói đến từ khóa ở đây :). Từ khóa không phải nghĩ trong đầu rồi đi SEO mà phải có công cụ phân tích cụ thể...tính cạnh tranh thế nào và từ khóa đó nhắm vào nhóm đối tượng nào, khu vực nào...(Học lại SEO cơ bản)

- - - Updated - - -

Đúng nhưng chưa đủ :D

Mình nghĩ đây không phải lớp dậy SEO nên bạn đừng bảo mình về học lại SEO cơ bản. Mình chỉ qua thực tế những gì mình nhận thấy thì mình chia sẻ những suy nghĩ sau thời gian mình làm thực tế . Còn mỗi người có những góc nhìn khác nhau và mỗi góc nhìn sẽ là 1 hình ảnh khác nhau , hơn nữa google giống như 1 không gian nhiều chiều người ta tạo sẵn 1 lối mòn và mọi người cùng đi theo cái lỗi mòn đó. Ai manh mẽ , ai nhanh, ai khôn ngoan... thì sẽ đạt đến cái mục đích của nó trước .
Còn trang tớ vẫn index google lên top 1 gĩ nhiên là tớ không tập trung vào 1 từ khóa nào và tớ có hơn 80% visitor đến từ GG và tớ copy thẳng từ trang chủ của nó và biên dịch lại chứ ko phải copy của ai cả .

Mình nghĩ đây không phải lớp dậy SEO nên bạn đừng bảo mình về học lại SEO cơ bản. Mình chỉ qua thực tế những gì mình nhận thấy thì mình chia sẻ những suy nghĩ sau thời gian mình làm thực tế . Còn mỗi người có những góc nhìn khác nhau và mỗi góc nhìn sẽ là 1 hình ảnh khác nhau , hơn nữa google giống như 1 không gian nhiều chiều người ta tạo sẵn 1 lối mòn và mọi người cùng đi theo cái lỗi mòn đó. Ai manh mẽ , ai nhanh, ai khôn ngoan... thì sẽ đạt đến cái mục đích của nó trước .
Còn trang tớ vẫn index google lên top 1 gĩ nhiên là tớ không tập trung vào 1 từ khóa nào và tớ có hơn 80% visitor đến từ GG và tớ copy thẳng từ trang chủ của nó và biên dịch lại chứ ko phải copy của ai cả .

nhớ cách đây 1 năm site bác cũng thường mà giờ víp quá :binhsua72:

theo ngu ý của mình thì điều quan trọng nhất là site các bạn nội dung như thế nào,người ta vừa GG vào thấy : A,cái site này hay phết ... click xem vài bài,thấy thích thì lần sau còn quay lại.Chứ seo cho lắm,site không ra hồn gì thì làm cái gì.

Dẫn chứng 1 ví dụ ở ddth : http://www.ddth.com/showthread.php/1170828-Đã-vượt-mặt-24h-com-vn-sau-bao-ngày-vất-vả-hihihih

Mà ở đây chúng ta làm site để chơi PTU nên rất cần khách quay lại. Chứ không vừa vào 1 cái back ra liền,vài lần như thế,lần sau khách có GG ra site mình thì nó cũng lơ đi.

// Mình chả biết gì về SEO ,cũng muốn tìm hiểu nhưng chả biết bắt đầu từ đâu cả,hồi mới muốn làm site cũng băn khoăn làm mà không biết SEO thì làm làm gì . Nhưng nghĩ đi nghĩ lại thôi kệ nó,cứ làm đi. Đến giờ site mình chỉ có 40% là khách mới, 60% quay lại :D . Pageview/Visit : hơn 10 page hehe

Ủa vậy không có từ khóa làm sao biết được nó ở top 1? cái gì ở top 1 mới được chứ .....

_ copy thẳng từ trang chủ chứ không copy của ai...trang chủ tự có à cậu, hay cái cậu copy nó tự có, không ai làm mà tự hiện lên trang chủ cho cậu coppy

Đã nhận được acc . Đang download thử sau một hồi mày mò và hỏi han chủ theart :binhsua90: Cảm ơn Chủ Theart nhiều . Mình lại biết thêm 1 nguồn ngoài torrent :binhsua07:

- - - Updated - - -

Ủa vậy không có từ khóa làm sao biết được nó ở top 1? cái gì ở top 1 mới được chứ .....

_ copy thẳng từ trang chủ chứ không copy của ai...trang chủ tự có à cậu, hay cái cậu copy nó tự có, không ai làm mà tự hiện lên trang chủ cho cậu coppy

Tranh luận gay gắt nhỉ :binhsua72::binhsua72::binhsua72:

Đã nhận được acc . Đang download thử sau một hồi mày mò và hỏi han chủ theart :binhsua90: Cảm ơn Chủ Theart nhiều . Mình lại biết thêm 1 nguồn ngoài torrent :binhsua07:

- - - Updated - - -

Tranh luận gay gắt nhỉ :binhsua72::binhsua72::binhsua72:

Tranh luận chứ không cãi nhau là OK mà cậu, chỉ có tranh luận mới hiểu biết, hi vọng anh em hiểu ý mình chứ đừng ném gạch, gây mất đoàn kết. SEO rất rộng và rất nhiều cách SEO. Đơn giản chỉ cần GG thôi cũng đủ mệt vì các thuật toán nó thay đổi liên tục, nếu có nhiều người tranh luận thì công việc sẽ giảm đi rất nhiều :)

Tranh luận chứ không cãi nhau là OK mà cậu, chỉ có tranh luận mới hiểu biết, hi vọng anh em hiểu ý mình chứ đừng ném gạch, gây mất đoàn kết. SEO rất rộng và rất nhiều cách SEO. Đơn giản chỉ cần GG thôi cũng đủ mệt vì các thuật toán nó thay đổi liên tục, nếu có nhiều người tranh luận thì công việc sẽ giảm đi rất nhiều :)

Ờ có tranh luận, cạnh tranh thì mới có phát triển :binhsua01: . Show prof xem ai khủng hơn người đó thắng :binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01:

Cho mình hỏi sao mình lên hơn 1000 bài mà chưa lên chữ xanh nhỉ :binhsua09:

Ờ có tranh luận, cạnh tranh thì mới có phát triển :binhsua01: . Show prof xem ai khủng hơn người đó thắng :binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01:

Cho mình hỏi sao mình lên hơn 1000 bài mà chưa lên chữ xanh nhỉ :binhsua09:

Hỏi admin chứ sao lại hỏi bâng quơ thế :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week