Request Tạo paypal mới có nên nhận tiền số lượng nhiều

phucloud

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Mình tạo paypal mới trong ngày hôm nay, vài ngày nhận 50$ từ site, 1 ngày nhận vài lần 2 > 4$ có sợ limit ko hả các bạn :(

Mình tạo paypal mới trong ngày hôm nay, vài ngày nhận 50$ từ site, 1 ngày nhận vài lần 2 > 4$ có sợ limit ko hả các bạn :(
nhận $ từ site nước ngoài thì từ từ rồi nhận. mới lập mà nhận từ nc ngoài về dễ ăn mít đó :))

có 50 acc pp 1-2 tháng cần nhận tiền dùm thì pm

$50 thì đâu có nhiều so với PP

Bạn nhận >= 20k / 1 transaction giao dịch thì PP sẽ thông báo cho chính phủ Mỹ đó vì PP là công ty US

Bạn sẽ được chính phủ Mỹ để ý chăm sóc, sướng nhé.

Nói chung không nên để nhiều tiền trong PP

hên xui thâu mà
Không đâu

Bác phải hiểu đc tạo sao limit và đưa cho PP những gì nó cần nó sẽ không phiền hà bác đâu, chỉ cần 1 lần contact PP thôi mà không cần 2 - 3 lần

Ngay cả lỡ nhận tiền bẩn hoặc xui xẻo dispute/chargeback thì vẫn giải quyết xong đc

Không đâu

Bác phải hiểu đc tạo sao limit và đưa cho PP những gì nó cần nó sẽ không phiền hà bác đâu, chỉ cần 1 lần contact PP thôi mà không cần 2 - 3 lần

Ngay cả lỡ nhận tiền bẩn hoặc xui xẻo dispute/chargeback thì vẫn giải quyết xong đc
oai ta chả pro cỡ đó

limited là ta rf lại hết cho buyer xong bảo nó send vào acc khác, không cho thằng PP ăn đồng phí nào hết

Chắc vậy nên nó ghét, he he

Vài trăm thì nhận cũng ko sao đâu! Gỡ cũng dễ làm cho biết... mình mới lập rút luôn cũng ko sao.

nhận tiền từ nguồn nào nữa bạn ah, mình nhận 200$ từ ebay nó cũng limit thẳng cánh để confirm các thông tin đủ loại mới cho gỡ đó

$50 thì đâu có nhiều so với PP

Bạn nhận >= 20k / 1 transaction giao dịch thì PP sẽ thông báo cho chính phủ Mỹ đó vì PP là công ty US

Bạn sẽ được chính phủ Mỹ để ý chăm sóc, sướng nhé.

Nói chung không nên để nhiều tiền trong PP
hơn 20k/1 giao dịch hay là tổng balance trong acc vậy bạn.

hơn 20k/1 giao dịch hay là tổng balance trong acc vậy bạn.
Không rõ

Bác đọc thêm về luật chống rửa tiền aka Anti-Money Laundering của chính phủ Mỹ sẽ biết cái này công khai

Mình chỉ nhớ đại khái 20k... hình như là mỗi giao dịch

Nói chung mình từng rút tối đa 12k / 1 lần, còn bình thường ~3k là rút

Đóng thuế này nọ và các khoản nữa bác ợ, sống và làm việc theo pháp luật

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in