Help Tạo VPS FREE tại Tatacommunications bằng cách nào ?

Đã được chưa vậy bạn :D

---------- Post added at 04:12 PM ---------- Previous post was at 04:11 PM ----------

Ch.ó cứ sủa còn người vẫn cứ đi

---------- Post added at 04:12 PM ---------- Previous post was at 04:12 PM ----------

Mình đâu thấy ver gì đâu, đã hướng dẫn mấy bạn qua team rồi :D
Trong vòng 24h, mình dùng số dtdd mình đăng kí, có 2 người ấn độ gọi tới luôn , sau đó vào acc, mục Cloud console thì chỉ còn dòng này :
You no longer have access to the Cloud Console. Please contact support if you need to access the Cloud Console from this account.

creat xong sao ko đăng nhập được nhỉ . type cả pass nó cho lẫn pass account mình tạo đều không được

Pass không phải lấy pass lúc tạo acc đâu, lấy pass trong mail gửi về ấy, mình tạo được rồi mà lag quá, nản :(

user với pass là user pass đoạn nào thế bạn,kiểu gì cũng ko log dc :binhsua38:

creat xong sao ko đăng nhập được nhỉ . type cả pass nó cho lẫn pass account mình tạo đều không được

ACC + PASS ở phần GET ID nha bạn.

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 04:52 PM ----------

Remote xong, open port xong không thể login. Connect bằng remote desktop thì không login được.Ai biết chỉ cái coi

Cậu PM yahoo tớ giúp cậu phần này nhé :D

haizzzz , lại có kiểu này nưa chứ :binhsua17:
hd thì luôn đi, lại có cách này nữa :))

toàn bộ HDD là 20g hết kể cả set hdd đến 1tb vẫn vậy
nói chung cái này reg đơn giản mà chịu khó mò mẫm tí là ra thôi
remo ngon , nhưng chỉ remo được 1 tk . ví dụ: bạn tạo 2 tk sever sing nhưng chỉ login được 1 tk bạn set remo " hơi chán cái này "

bác này lập ra để kiếm thanks chứ có tạo được đâu
Tạo đươcj mà vừa creat xong 1 cái

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

Đã tạo đựoc chủ thớt supp rất nhiệt tình anh em cứ quăng gạch haiz

ko đăng ký đc
nó bảo lỗi à

An error occurred. Please contact technical support. Error Reference Number is 1317554049616

Return Home
????

bị lỗi thế này : An error occurred. Please contact technical support. Error Reference Number is 1317553390924
có ai biết cách chữa ko ....
em làm hoài ko được

đăng ký được 5 cái tạo được VPS xài ngon, không lag, giờ đăng kí được nhưng không tạo được VPS nữa, chán thế!

Hình như bây giờ nó không cho đăng ký nữa rồi :D

bác này lập ra để kiếm thanks chứ có tạo được đâu
Trail Mod phán mấy câu bừa bãi quá, nãy giờ hỗ trợ mấy bạn tạo cũng đc nhìu lắm á.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week