Waiting for Answer Tập hợp các trường hợp bị @einstein scam !

Status
Not open for further replies.

cuipap1984

Staff member
Moderator
MMO4ME United
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
4,241
MR
143.138
$2,000.00
Service Details
1||Trung Gian|http://mmo4me.com/threads/cuipap1984-dich-vu-trung-gian-yen-tam-giao-dich.174266/|100|VIP9|0|5
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-15-wmz-23-1-pm-22-8-sell-usdt-23-4-wmz-23-6-pm-23-2-all-bank.316981/
Facebook
Follow me on Facebook
Ghi thêm thông tin scam vào đẻ người ta dễ nhận ra - vi dụ Bank + nick mmo khác - nhiều người làm biếng đọc lướt qua @einstein thấy không quen :D

Nếu là nạn nhân thì chắc chắn sẽ xem xét kỹ thôi !

Chưa ai nhận nhể. :D :D:D

Không biết MOD cần những thông tin gì. Tạm thời chụp lại ít log chat vs tên này. Trong list mail gửi cho hắn rút thì mới 3 acc đầu tiên. Còn 3 Acc sau thì biến mất dạng. Rồi thông báo bị tên nào đó Scam và hắn chỉ là Trung Gian.
Sẵn đây mình ccùn thời gian đó mình cũng bị tên có Yahoo là: yeuem_ghetem99 scam cũng một khoảng khá lớn. Tên này ở Gò Vấp và nghe hắn nói là làm phòng vé máy bay ở Bình Thạnh. Cũng 2 lần đầu thanh toán bình thường sau đó gửi thêm mấy acc thì lặn luôn. (SDT 0938853816). Bác nào có thông tin tên này xin Inbox giúp mình.
Cảm ơn MOD đã làm rõ.

Vụ gì vậy mấy bác ?

Up thêm 1 tuần nữa ko ai báo scam thì sẽ check proof và trả cho @ppvn1987 !

cho e theo giỏi vs nào :D

Khiếp ...mấy ông UG rửa tiền.

Ông bị scam theo như ổng nói và đối chiếu proof thì lên đến cả 100tr. Mà tiền hoàn lại thì chỉ 21tr.

Vụ này mình ý kiến BQT thế này:

Đối tượng bị scam chứng minh nguồn tiền sạch thì được hoàn lại 100%(của 21tr), còn không thì nhận lại chỉ 50%(dù sao đó cũng là số tiền bắt nguồn từ ổng) điều này chứng tỏ forum ko trung gian rửa tiền cho UG nếu chuyện ko vỡ lỡ.

40% còn lại gởi từ thiện.

10% trả hờ cho sự rủi ro acc PP của mod trung gian coi như là thưởng.

Ý kiến là vậy; bạn nào có ý kiến hay hơn xin góp ý đi nào.! Vụ đền bù này mình thấy cũng nan giải và khó chứ ko phải đùa.

Cái vụ @talegas rút 2 check paypal US tổng $ 1064 của scamer và hold tiền lại

https://mmo4me.com/threads/done.302824/#post-5611034

Giờ số tiền đó bao nhiêu nạn nhân đã nhận lại ?, số còn lại nếu có đã đóng từ thiện ra sao ?

BQT công khai nào @cuipap1984 @chemgio @animax1991 @Tranau90 @Shin

Anh em bị scam daily lâu lâu hold đc hơn 20 tr của scam thì phải công khai chi tiêu và có hình thức sử dụng thỏa đáng chứ ! ?
o_O Ai chỉ bạn tự nhân rate như thế nào ra được tận hơn 20tr ạ ?
BQT sẽ có thông báo rõ ràng về việc chi tiếu số tiền đó ạ.
Thân,

o_O Ai chỉ bạn tự nhân rate như thế nào ra được tận hơn 20tr ạ ?
BQT sẽ có thông báo rõ ràng về việc chi tiếu số tiền đó ạ.
Thân,
Mình quên mất là rút PP US 180 days =]]

Đã nhận đc 10tr của @talegas cho quỹ từ thiện của forum mình. Cảm ơn bạn nhiều.

phần còn lại sẽ chuyển cho các nạn nhân bị scam gần đây ! cảm ơn mọi người đã quan tâm !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week