tập hợp mấy thím bán proxy

Status
Not open for further replies.

reasonwhy

Banned
Reactions
170
MR
0.000
cái proxy nó bị khùm rồi,quét lâu quắc,die tè le nữa,thím nào bán proxy gút,giá cả rẽ rẽ nữa thì vào rao nhé ,đóng bảo hiểm cho bác miirinda lun để bà con anh chị yên tâm nhé :''>.tks so mớt :).mod đừng chuyển dời nhé:(,tks mod

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Không hiểu gì hết chả hiểu là thới mún gì !

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
khuya rồi về phòng chít thuốc rùi ngủ cưng

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
Dạo này ko rõ pix có tác động gì ko hay tình hình mạng chung mà làm việc khuya lắc mà proxy cũng rất dễ "tử ẹo" nên nhu cầu của chủ topic là cần thiết....:binhsua104:

MrZZZZ

Banned
Reactions
116
MR
0.000
Proxy die chắc do mạng thôi, với lại nhìu người dùng :binhsua117:mình dùng thấy vẫn ổn nhiều con proxy có khi Live từ khuya đến sáng có con 1' die rồi, chắc tùy con àhh

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000
mình có mấy con sống cả tháng k chết :|

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
chết là liên quan đến pix chứ ko phải chất lượng proxy.
Proxy lúc thì load ngon , lúc thì chết, lúc thì lại load ngon => do pix

chết là liên quan đến pix chứ ko phải chất lượng proxy.
Proxy lúc thì load ngon , lúc thì chết, lúc thì lại load ngon => do pix

bác này chuẩn
lúc log ngon lành k sao chạy đc 1 thời gian là connecting xong out ra cho nghỉ chút chốc lai log vào chạy ngon lành

tamkiemvongan

Junior
Reactions
24
MR
0.000
ôi nản proxy, add 10 cái chết cả 10, đã thế IP chỉ còn load 4 con nữa :binhsua122:
Thím nào có cách lấy proxy tốt tốt tí share anh em đê:binhsua119:

proxy ko thiếu, và ko thiếu cách tìm proxy . Nếu ko biết thì lên google gõ.
Các bạn đừng nghĩ là nhiều người sài chung thì nó dễ die. Cũng ko hẳn như vậy. Mình xài chung nhóm 100 proxy . Hơn 10 đứa cùng sài nhiều khi gần chục đứa xài chung 1 cái mà có die đâu.
có lúc thì đứa die đứa ko , nói chung việc die PROXY thực tế là việc để hạn chết bớt lương ID đang làm việc của PIX thôi. Có lúc thiếu người thì chẳng có proxy nào die cả

PROGRAMMING

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Các bạn đừng nghĩ là nhiều người sài chung thì nó dễ die. Cũng ko hẳn như vậy. Mình xài chung nhóm 100 proxy . Hơn 10 đứa cùng sài nhiều khi gần chục đứa xài chung 1 cái mà có die đâu.
có lúc thì đứa die đứa ko , nói chung việc die PROXY thực tế là việc để hạn chết bớt lương ID đang làm việc của PIX thôi. Có lúc thiếu người thì chẳng có proxy nào die cả
Ủng hộ ý kiến này :)
Chất lượng proxy phụ thuộc một phần vào pix nữa

yes,proxy ko thiếu ,tìm lên google là có,ngay cả scan cũng có,mình cũng có mấy cái đó,vậy tại sao mình cần proxy sống lâu và nhiều người cần mua giống mình ?.bạn xài chung nhóm 100 proxy,bạn ko sợ nó die,ko sợ đụng hàng,thì share lên đây đi,mà cực nhất là khi log proxy vào die là phải log ra log vào,nản bỏ mịa,nên mình mới lập topic này.tập hợp người bán proxy hợp lý thôi,còn tranh cãi cái việc die hay ko die của proxy thì mình miễn, ko bàn.mà tại sao nhiều người cần mà cứ thụ động ngồi y thế nhỉ.tìm được thì lại hỏi chỗ mua,buồn cười :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week