Tập tành YTB , kết quả bất ngờ và thật khắm

thienhavbt

Banned
Reactions
31
MR
0.000

uhm, tập tành thế thì tốt...giờ chạy SEO sao cho hiệu quả nữa là okie

View việt nam cũng phải nhảy tiền chứ, mà đặt tựa đề khó nghe quá bạn ơi :confused::confused::confused::confused::confused::confused:

View Việt Nam hở bạn???...đã liên kết với net hay GA chưa bác? xem lại quảng cáo chạy có đều ko?
Net thì em chưa tham gia, nhưng GA thì em active rồi, đều mỗi ngày, tuy nhiên vẫn không thấy $$$ đâu cả :(

Net thì em chưa tham gia, nhưng GA thì em active rồi, đều mỗi ngày, tuy nhiên vẫn không thấy $$$ đâu cả :(
Active GA nhưng bạn đã liên kết GA với kênh youtube đó chưa?? và view có là view Việt Nam không???

Active GA nhưng bạn đã liên kết GA với kênh youtube đó chưa?? và view có là view Việt Nam không???
OMG , tks bác , thì ra là chưa liên kết, má ơi, phí view rồi @@

Như thế này đợi xong là kiếm tiền được đúng không bác. :) Em quá gà chứ không phải YTB quá khắm

Như thế này đợi xong là kiếm tiền được đúng không bác. :) Em quá gà chứ không phải YTB quá khắm
Đúng rồi..bật kiếm tiền trước..rồi liên kết GA với youtube nhé..:D

Đúng rồi..bật kiếm tiền trước..rồi liên kết GA với youtube nhé..:D
đã liên kết xong bác , để xem tiến triển thế nào

Vãi cả newbie ! từ đó đến giờ mới thánh này làm YTB mà đăng lên than khóc :confused::confused:! không được thì đừng nên kiếm

Vãi cả newbie ! từ đó đến giờ mới thánh này làm YTB mà đăng lên than khóc :confused::confused:! không được thì đừng nên kiếm
khắm

Các bác cho em hỏi thêm như thế này là GA đã chấp nhận rồi đúng không . Vậy mà sao tiền nó vẫn chưa nhảy các bác nhờ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week