Help Tapcash - Tìm bạn chiến để hợp tác - Ass đê

Status
Not open for further replies.
làm được 500 point nghĩa là sao hả bác :( e ngồi cầy chay download app (mạng siêu rùa bò) rồi lead ngày được 5 6$ thông thạo ngon lành kiếm tầm 600 point đầu đơn giản có tham gia được không?
bạn pm yahoo tớ nhé .

tapcash lại ngon như ngày nào
ae chiến mạnh đê !!! (up proof để ae lấy tinh thần mà nghiên cứu chiến lại)

(đừng pm yh hỏi tapcash làm gì mất công) chỉ liên lạc gỡ paypal thôi :p

View attachment 38599

cũng gọi là ngon :p

Attachments

157.7 KB · Views: 161
    157.7 KB · Views: 143
    169.4 KB · Views: 141
    167.7 KB · Views: 133
Bạn nào cần hợp tác pm nhé
đã hợp tác với 1 số bạn và đều pay tiền :D

Attachments

300.8 KB · Views: 104
Á đù :eek:
Tapcash là gì thế bác :D

là 1 phần mềm ứng dụng kiếm tiền chạy trên nền tảng: Én đờ roi
vào down game down app nó sẽ trả Đô sờ La cho mình, đủ min tối thiểu 1$ thì rút về Pay sờ Pồ

Chỉ mình làm với nha chủ topic ;)

là 1 phần mềm ứng dụng kiếm tiền chạy trên nền tảng: Én đờ roi
vào down game down app nó sẽ trả Đô sờ La cho mình, đủ min tối thiểu 1$ thì rút về Pay sờ Pồ
Giờ em.mới biết tại An Đờ Roi mới về tới bản. Để em chạy vào rẫy báo cho ae biết :D

Dạ :D bác cho em xin bộ tool.hỗ trợ làm em tapcash cái chứ nhể :p

google chấm com bạn
nhìu lắm thjx loại nào , bản nào thì down về xài thôi

mình giờ mới bỏ tapcash rồi, đang chiến chứng khoán

minh thi mong kiem duoc 2-3$ 1 ngay thoi ma k duoc :(:(
may chua cai unikey thong cam nhe !!

Tình hình là mình với chủ thớt thu được ngày có hơn 100acc thôi, còn cần nhiều acc nữa,rất mong được hợp tác với các bạn làm được acc 500p trở lên.

các bác chỉ em chiến với, em mới mua cái tablet lenovo chạy androi để dùng vào việc down acc kiếm tiền mà k biết làm sao, tải apk về k biết làm sao chạy toàn vào lgoogle play tìm và tải cái nó cài luôn nhưng như vậy đâu có tiền :) mua tablet để chiến mà k biết làm, thấyunũngtieếhac ật hix hix :( bác nào thương tìh nhướng dẫn em làm với :) gmail thì em làm trên laptop cho nhanh còn tablet dùng chiến cái down app cho có tiền ak :) xin các bác đi trước giúp em với nha :) em xin cảm ơn :)

các bác chỉ em chiến với, em mới mua cái tablet lenovo chạy androi để dùng vào việc down acc kiếm tiền mà k biết làm sao, tải apk về k biết làm sao chạy toàn vào lgoogle play tìm và tải cái nó cài luôn nhưng như vậy đâu có tiền :) mua tablet để chiến mà k biết làm, thấyunũngtieếhac ật hix hix :( bác nào thương tìh nhướng dẫn em làm với :) gmail thì em làm trên laptop cho nhanh còn tablet dùng chiến cái down app cho có tiền ak :) xin các bác đi trước giúp em với nha :) em xin cảm ơn :)
mua tablet làm gì nhỉ, đa số làm android = bluestacks, nên mua cái card màn hình cho máy tính thì chiến ngon :D

Ai chơi tablet đâu? :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week