HYIP Tarahyip lãi giờ

Dạo này nhiều newbie chơi HYIP ghê. Các bạn hãy tìm hiểu kĩ rồi hẳn tham gia nha. HYIP là 1 lĩnh vực đầy rủi ro và chỉ chơi trong khả năng có thể thôi

Dạo này nhiều newbie chơi HYIP ghê. Các bạn hãy tìm hiểu kĩ rồi hẳn tham gia nha. HYIP là 1 lĩnh vực đầy rủi ro và chỉ chơi trong khả năng có thể thôi
chơi cho biết HYIP là gì và biết mùi cam ra sao ấy mà hi hi và mình đã ăn 2 quả cam:p:p

Bạn sinh viên nghèo mà ngày đầu tiên dám đập 70$ vào HYIP là quá dữ dội rồi. Qua giờ mới sơ sơ khoản 40$ gì đó
đập 70$ vào hyip là bình thường, nhưng vào site giờ thì quá dữ dội, cần phân phát tiền cho admin hihi

Instant paying

The amount of 2.16 USD has been
deposited to your Perfect Money account. Accounts: U12341999->U12278941. Memo: API Payment. Withdraw to Testformon from tarahyip.com.. Date: 14:15 09.02.17. Batch: 163678684.

Thank admin

Hạ cánh.

đập 70$ vào hyip là bình thường, nhưng vào site giờ thì quá dữ dội, cần phân phát tiền cho admin hihi
Site ngon mình chơi cả trăm mà. Chỉ thấy nể vụ newbie acc Today mà đập 70 kìa

mình cứ nghỉ bỏ tiền vào là nhận lãi. ko bít có vụ nó quỵt. rút kn
Câu cửa miệng là Hyip không phải ngân hàng mà . Nếu cứ bỏ tiền là nhận lãi thì gửi ngân hàng cho chắc. Bạn chưa đọc cái 15 nguyên tắc hyip à ?

Câu cửa miệng là Hyip không phải ngân hàng mà . Nếu cứ bỏ tiền là nhận lãi thì gửi ngân hàng cho chắc. Bạn chưa đọc cái 15 nguyên tắc hyip à ?
EM LÀ DÂn capcha. thấy bên box này dễ kiếm tiền nên qua ai ngờ bị nó giam tiền ko trả lại

EM LÀ DÂn capcha. thấy bên box này dễ kiếm tiền nên qua ai ngờ bị nó giam tiền ko trả lại
Nếu dễ kiếm tiền thì chúng ta giàu lâu rồi :D . Hix định nghĩ sai lầm quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week