Matrix Target Cash Ads - targetcashads.com, site Invest plan. 2-5% daily

Status
Not open for further replies.
Rất nhiều site invest gặp vấn đề với LR, hình như đang có van đe gì với LR thật. Còn sticky bên MMG thì do thằng yodaman nó mua 1 tuần thoi, chứ k phải admin mua nên gỡ xuống là bình thường. Mình thì rút ve dược 70% vốn roi

Có dấu hiệu lừa đảo, mọi người đừng đầu tư thêm nha, mình gửi ticket mà chưa thay trả lời gì, bình thường trong vòng 24h là có roi. Ai còn pos nào chưa RB thì điểm danh giùm mình.

đang cuối tuần nen nó k pay, chờ xem sao mà có vẻ k tốt :(. Mình mới rút được có 70% vốn. Mai coi tình hình the nào, có pay hay k thì mai mình cũng sẽ RB nha

Còn sống là còn hy vọng đến khi ................................
Mua thêm 1 pos nữa là 5 pos.
LR: U7272772 nhé thớt.

ok, vậy tốt rồi, tại vì lệnh rút mình bị cancel nên đang hỏi admin. Tối nay mình RB luon nha.

Mọi người cho mình hỏi làm thế nào để stp gửi mail về mỗi khi tiền đi, về với?
Thanks.

ok, vậy tốt rồi, tại vì lệnh rút mình bị cancel nên đang hỏi admin. Tối nay mình RB luon nha.

Sao lệnh rút STP sáng nay giờ bị Cancel lun rồi ?

03-12-12$29.5$0$29.5SolidTrustPayblackcatx13xCancelled

nó vẫn paid, mình thay số lieu payout tăng lên và cũng có vài nguoi nhan dược tien, nhưng nhieu người bị cancel, k hiểu tại sao. HOm trước lenh rút LR của mình bị cancel, mình rút lại STP cũng cancel, k biet có phải do xài 2 processor khác nhau k nữa, chờ đen sáng mai coi sao, Nhưng khuyen cáo mọi người k đầu tư nữa

tính đi tính lại thấy kỳ kỳ ta :(

ví dụ mua 10$ 0.05 ngày trong 40 = 20$ . tái đầu tư 50% .. rút dc 10... vậy mới hều vốn thui :(
Uh đúng rồi nhêy. Hóa ra chẳng đuọc gi cả. Thui up cho chủ thớt đông khách.

Săp tận thế rồi nên các site invest thi nhau scam, các bạn nên rút tiền về hết ăn chơi cho sướng đi.

Săp tận thế rồi nên các site invest thi nhau scam, các bạn nên rút tiền về hết ăn chơi cho sướng đi.

Không có chuyện đó đâu. Tại ông không biết chọn trang thui.
Có nhiều trang còn tẩm bổ lắm.

hix mình pending cả 50 usd k rút về được, mọi người k đầu tư nữa nha. Đen toi nay mình k nhận dược tiền thì mình sẽ RB đến thời điểm bây giờ thôi nha. Sorry mọi người.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week